Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaushinda uzinzi tu ukishinda vishawishi vya uzinzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jan 31, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Ndugu zanguni najua wengi wanahaingaika na hii sekta
    labda tukumbushane ukweli ni muhimu kujua uzinzi ni ngumu sana kuushinda lazima
    ujue src ya uzinzi na uushinde ..uwezi kushinda uzinzi wakati umeshindwa kuushinda
    vishawishi vya uzinzi

    kuna neema ya mungu ukashinda uzinzi hata unapoaingia chumbani kwenye guets..wapo marafiki najua wamepona kushinda uzinzi wameshavua nguo wanaanza kuvaa condom wakapandisha mguu wa kushoto
    akipandisha wa kulia akasikia ganzi...akatoka nje akurudi tena....

    Nini maana yake kuna watu wanazini kabla hata awajuvua nguo wenzao...unaweza jua kuna mtu analala na mkewe usiku akifikiria kesho ana appointment ya demuwake..hii ndio tunayoongoleaa pengine umehangaika na unatamani kuushinda uzinzi lakini src ya kwanza shinda ile appointment..akipiga simu jifanye kama umesikia simu ya kifo cha mamayako ama dadayako......,,mi naweka hili wazi kusaidiana auitaji kwenda kwa waganga
    wengi wana kuwa na hisia za ajabu ajabu haya ndio maisha ya kuyashinda na ndipo utakuwa na amani na furaha moyoni mwako...kuna wakati unapigiwa simu na mwanamke ambae unatamani u achane nae mpe simu yako mkeo mweleze ajibu nini nakwambia una penya kwenye uzinzi

    wakati mwingine nilikuwa na amini bangi naweza kuiacha tu mpaka nikwa na maisha mazuri..lakini si kweli ni kwamba niliamini formsix nilifaulu nikiwa navuta bangi..chuo nitashindwa nini ??kweli nkamaliza nikiwa navuta msuba ..baada ya kumaliza shule maisha yakawa kombo ndipo nikaamini ni neema ya mungu tu ndio inaweza kuniokoa na si cheti changu ,,niliamini cheti pekee akiwezi kunipa kazi ila ni favour ya mungu ndio inaokoa hapo nikafundishwa jinsi ya kuishinda bangi na ilifika nikiona hata spinachi nasiki miguu inatetemeka ..lakini kumbe nikuamua kuweza...kuna watu ambao awawezi kusaidika hata uombe maombi ya kutoa machozi ya damu
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wameoa leo ama kuolewa na kuamini wamepewa na mungu ..lakini ukawa mzinzi wa milele
    kuna mwanamke mmoja namjua ni mtu mkubwa tu serikalini leo hii anakwambia pamoja na kuolewa yeye
    si kwamba atoshelezwi anapewa haki yake lakini asipolala na mwanaume mwingine asikii hamuu kabisa
    inapofika anasema akimaliza tendo na mumewake anaenda bafuni anachukua tumbaku anaweka kule sehemu
    alafu anamwagia maji ili asikie mchubuko ndio anarishika..usione wanawake wana magari yao ndani wanashuguli so utaona kuna mr kama mr na mr tumbaku..hao ni nje ya wale ambao akimaliza kazi ama wakati wa lunch time lile lisaa limoja linaangamiza wake za watu wengi sana sana...juzi nilimtania mkewangu kama ingekuwa inaread km alafu unajua umeacha na km kadhaa ukirudi unaisoma aisee ndoa nyingi zingekuwa zaidi ya vita vya al shababu
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kuna baba mmoja kanisani alikuwa na haka kaugonjwa cha uzinzi..ameoa na ni mzee wa kanisa
    alifika wakati kuna dada mmoja mzuri sana alikuwa chuo akawa anatafuta sehemu ya kuabudu
    akawa anafundisha pale church nakwamabia yule dada akiamka yule mzee unamsiskia anafanya shriii shriii
    wakati anafanya hivyo unahsi kuna mtu anamkaba kumbe anashikilia athuman wake asiamke zaidi...hali hii
    akajulishwa yule dada akamwombea sana sana akamwambia najua tatizo linakosumbua ...fanya 1-5
    yule mzee leo anaishi kama yuko magogoni na fammilia yake ..akuwahi kukosa ibada wala misa za kati kati
    so unaweza kuona mnaweza kuwa na mchungaji kaniisani anahubiri huku anazini...msipokuwa makini mnaishia washarika kuzini milele na kufikiria amtapeleka wapi lawama...someni sana shetana ni mbaya sana sana
    shetani alipofukuzwa alipoteza enzi...enzi ni kitu muhimu sana mwanaume anaweza kufikia sehemu akashindwa mwanamke akapita mwanaume aalipoteza enzi pale eden ..ni muhimu kujua uzinzi unakufanya unapoteza enzi yako ndio maana wengi wazinzi wanaishia maisha mabaya sana sio kwamba awana pesa la hasha enzi imewakimbia...kazini kunaharibika na mengineyo geuka sasa badili maisha yako rudi kwenye nguvu zako mungu akupe favour
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,393
    Likes Received: 2,521
    Trophy Points: 280
    ahsante kwa somo.
    nilikuwa napita tu.. ngoja nirudi jukwaa la siasa.
     
  5. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    somo zuri wazinzi sasa ni muda wa kujilekebisha ili msipoteze enzi
     
Loading...