Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaumia!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 14, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    moved to another jukwaa
     
  2. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    >Jifunze kuwa wazi na kuongea kwa mpenzi wako kama amekukosea mwambie na msahemeane na kusahau yaliyopita.<br />
    <br />
    </font></b></div>[/QUOTE]<br />
    <br /
    si kila jambo linafaa kusamehe na kusahau! Kwa mfano, haiwezekani umfumanie mkeo halafu umsamehe na kusahau!
     
  3. X

    Xavery Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Jul 30, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hii post. Thanx.
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Mimi sijamwelewa kabisa! Leo hajaweka picha!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kheshma yako Pdady..
     
  6. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    hahahahaha.........
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ahh we nawe km upo chekechea ahhh..mpk picha ndo uelewe...sema ...a...a inatumbo mbele...e ipo km mdomo wa dada...
     
  8. M

    Muinjilisti Senior Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa inakuwaje kama mwenzi wako siku zote anajiona kama Mr/ Mrs Right, tokea muoane hajawahi kukuomba msamaha ingawa anakuumiza kwa vitu vidogo vidogo, lakini vikilundikana moyoni kama ulivyosema Pdidy vinajenga ufa mkubwa. Watu wa aina hii wanaona makosa ya wenzao tu na anaona ni haki yako kukupa hayo maudhi
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Hahahahaha! TUMEZOEA ANAWEKA PICHA, hii thread yakichina/fake kabisa. Pdady weka picha bhaaana!
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mimi nimepita tu!!!!!!!!!! Nikirudi bila shaka nitakuwa nimeshiba na nitakuwa na cha kusema! Endeleeni na mada naja!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br /
    si kila jambo linafaa kusamehe na kusahau! Kwa mfano, haiwezekani umfumanie mkeo halafu umsamehe na kusahau![/QUOTE]
    mazee kusamehe ni 70x70!
     
Loading...