Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utatoa maamuzi gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tz1, Dec 29, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa alikuwa na kesi mahakamani,na wakili wake alimshauri kwamba ategemee fine au akishindwa
    kulipa atapelekwa jela,na hukumu imebaki siku 2.
    Jamaa alikuwa hana hela,akamkopa boss wake na boss akasema hana.
    Alipo rudi nyumbani alimweleza mkewe na mkewe akasema atajaribu kutafuta.
    Kesho yake mkewe alipata hela na fine ikalipwa.
    Usiku wake jamaa hakupata usingizi,akachungulia simu ya mke wake.
    Akaona sms inasema,nisipo kusaidia wewe mpenzi nitamsaidia nani?
    Namba ni ya boss wake na yeye ni dereva.
    Mke wake alikuwa hajui mumewe anamwendesha nani na boss inasemekana hajui kama ni mke wa dereva wake.
    Kama wewe je uta muuliza mkewe au boss wako?
    Au uta endelea kufanya kazi au utaacha?
    Pagumu hapo.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kumbe nawe unajua kuwa ni pagumu?
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama anataka kwenda jela aulize. .
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Hapo kwanza boss hana kosa coz hakujua ni mke wa mfanya kazi wake. labda hajui hata kama ni mke wa mtu. Kwa hiyo haina maana kuacha kazi.
    Imebaki kati ya mtu na mke wake sasa.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Fine ilishalipwa,hawezi kwenda jela.
     
  6. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo jamaa ale bati kama vile haja ona sms?
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi aamue kama anataka kuendelea kufadhiliwa na bosi anyamaze ,kama hataki amweke kati huyo mke wake.
     
  8. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kumbe na wewe umeona pagumu?Penye wengi hapa haribiki kitu.
     
  9. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Amweke kati ki vipi,Amdunde ngumi au amwache?
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mimi mwanamke nitajiuliza mwenyewe.
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kwa nini, wakati anaibiwa?
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ammege hausi gelo kama yupo
     
  13. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa unaibiwa halafu huchukui hatua yoyote!!!!!!
    Haya swali lako hili,Hiyo avatar yako ni picha yako?Sijaona mrembo kama huyo.
     
  14. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Aiseeee kumbe wewe una akili sana.Nakupa tano.
     
  15. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Tumesha maliza kujibu mada?
    Picha ya avatar sio mimi.
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo pagumu, uamuzi ni mdogo huyo mwanaume ampee freedom boss wake na mke wake waishi kwa mapendo na yeye atafute mwingine.

    Sababu wote wamemsaidia-Mke kamuokoa asiende jela na boss ndo kalipa deni lake..
     
  17. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Back Mada haijaisha Ila uzuri wa avatar ulinipagaisha mwali,
     
  18. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mahari atarudishiwa
     
  19. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,638
    Likes Received: 2,982
    Trophy Points: 280
    Kwa ufupi mimi ndio huyo boss......................Tu,eanza na Nkeo siku nyingi tu, kuna siku mshahara ulicheLewa nikakata pochi la menu, kuna siku mtoto aliugua nikatoa pesa ya matibabu, kuna siku Nkeo alikuaga anakwenda Moro, Nilikua naye, NA MIMI NDIYE NILIYESUKA ZNEGWE UFUNGWE...ILI NILE KWA KUPONI.........n.k, cha msingi kula BATI kama vipi niachie au kama unayaweza kwa mama watoto wangu, POA,
     
  20. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jamaa ana umeme yeye na mke wake.
     
Loading...