Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ebde, Apr 22, 2012.

  1. E

    Ebde Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wan jf nambïen kama nikweli ktk mausiano ya mapenz kusema" wanaume wanawachezea mabint/wamawake"....
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Apr 22, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hata kama ni kweli... sometimes wanawake wenyewe ndio tupo responsible kupelekea kuchezewa. Na siku hizi ngoma draw hata mabinti wanachezea wanaume zao. Ni kuomba tu Mungu upate mtu alo genuine.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ni kweli hasa wakati wa kufanya mapenzi huwa ni lazma wachezeane,hata mie huwa nafanya hivyo/
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    wakati mtu anakuchezea wewe unafanya nini? Wanawake wanatakiwa wawe responsible na maisha yao la sivyo wataishia kulalama, lets say mwanaume ameoa anatembea na mwanamke bado anamdanganya atamuacha mkewe mwanamke anakubali akija kushtuka atasema amechezewa?
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukisoma mazingira na alama za nyakati huwezi kutoa malalamiko kwamba unachezewa unless you are too naive to get yourself involved in matters of the heart...
     
  6. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kila mtu mwenye utashi yuko responsible kwa maamuzi yake, kutest na kusoma kama mtu anakudanganya au ni mkweli, sasa wewe ukisema unachezewa kwani ulishikiwa bunduki ukapelekwa huko mafichoni?
     
Loading...