Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shauri, Feb 22, 2011.

  1. S

    Shauri JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari wana jf
    Leo nilikuwa mahali napata chakula cha mchana,ghafla wakaingia wadada wawili,tukasalimiana vizuri tu,baada yahapo kila mmoja akaendelea na makulaji yake,sasa wakawa wanapiga story za kabila la kichaga hasa upande wa wanaume,kati yao akawa anawaponda sana wanaume kwa kusema ooh mimi hata nikipata mchumba wa kichaga hata kama ana hela kiasi gani sikubali kuolewa nae,wana roho mbaya sana,mwenzake naye akaongezea akasema hata wamasai na wagogo wako hivyo.mi nikasepa nikawaacha wanaendelea na story zao.
    wana jf hawa wadada wako sawa au?
    nawasilisha!:A S 112:
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapo ulipogusa mmmhhh, tusubiri mawazo ya kina dada wa kichaga!!!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ukabila
     
  4. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwani hiyo roho mbaya ipo kwenye kabila au kwa mtu binafsi?
    another generalization at work......................
     
  5. M

    Matarese JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wachaga wamezidi, wanawake kwa wanaume
     
  6. P

    Pomole JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawake na maendeleo
     
  7. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa umewakilisha nini ? uelewa wako finyu,ukabila, au dhana potofu.Halafu ubahili wa wanaume wa Kichagga we utakudhuru vipi ? we si mwanaume au nawe unataka kuolewa.
     
  8. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    cdhani kama amemaanisha unavofikiria wewe,hebu rudia thread yake,mwisho kauliza kuhusu hao wadada!anamaanisha kama bdo wanajali ukabila,kumwambia mwanaume mwenzio unataka kuolewa si vzuri!
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sasa hayo si yalikuwa mazungumzo binafsi nae alisikia kwasababu tu alikuwa karibu angeyaacha hapo.
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahahahahahah,kumbe tatzo kayaleta hapa?oka msamehe uporoto01
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Habari kama hizi hupelekea watu kusutwa na haipendezi m/me kusutwa.
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nijuavyo huyu ameuliza na alitaka kujua zaidi na ukweli
    Si yeye aliyesema ni wadada ambao alipiga chabo kwa sikio mazungumzo yao
     
  13. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Huenda hata aliyeleta mada ni MCHAGA
     
  14. S

    Shauri JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kweli wewe uporoto!rekebisha kauli!mdomo ni mali yako!:a s 13:
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Siungewafuata ukawauliza?Mnaboa na kuchambua kabila letu kila leo!!Hamachoki??
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sasa hivi hata yanayozungumzwa kitandani....jinsi mtu anavyoona sifa kutoka nje ya ndoa yote yanawekwa hapa....kazi kwetu kujadili.....:A S 13::A S 13:
     
  17. S

    Shauri JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yap!@michele
     
  18. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sawa basi hautaolewa ok ?
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hamna limitations tena dearest....siri za vyumbani nazo zinaanikwa barazanii!!

    Mzima lakini?
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    si yetu kazi kusoma na kujadili tu hakuna la ziada....ukichoka unasepa kimoja!

    mimi mzima,kweli nina m-miss Hashy.....akirudi nikiwa sipo mwambie nilim-miss sana!!!
     
Loading...