Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata wa Riport Y a Kova Ushasahaulika Baada Ya Ajali Ya Meli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KakaJambazi, Jul 21, 2012.

  1. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,458
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa vyanzo mbalimbali vya utafiti, inaonyesha Watanzania wengi kama sio wote ni wasahaulifu, wanayumbishwa kirahisi.
    Haijapita hata wiki, tangu Kova atoe ripoti yenye utata, watanzania tayari wako bize kuongelea ishu ya ajali na kuacha kujadili ripoti yenye utata.

    Kova sasa ameanza kunawiri na anaombea tena ishu nyingine itokee, ili ripoti ipotezewe jumla.
     
  2. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kawaida ya watanzania hyo! Na hii inawapa kichwa baadhi ya watu wanaofanya madudu kujiamini na kufikia kusema ''huu ni upepo tu'' wakijua kwamba baada ya wiki mbili au tatu. Maisha kama kawaida.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    mimi nilidhani ni wapemba na waunguja tu ndo wanazungumzia habari ya ajali ya chombo. Huku kwetu bado tunaajonzi ya kufiliwa na kada wa chama chetu.
     
  4. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mtanzania mpe pombe asahau shida zake!
     
  5. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,785
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Nani kasema tumesahau? au kwa sababu huoni muendelezo jamvini? we subiri uone watu tunavyorekebisha macho ya gamutu polepoole!
     
  6. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,341
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    kaka jambaz hebu ndio fanya umekua mhariri wa gazeti la JF na hii thread yako kweli leo ingeuza?let me tel u one thing.ni hivi hatuwezi kusukuma nchi mbele kwa kuganda ktk point moja.then we unadhan suala la kuzama kwa meli na kutekwa kwa ulimboka wapi kuna afadhali.acha roho mbaya kaka mkuu.mi nadhan km meli ingezama na bila kuuwa watu poa ila watu wamepoteza maisha tena gafla,wakati ulimboka alitekwa na kaumiza ila pia anaendelea vizuri kwa mujibu wa taarifa tupatazo.mi nadhan hapa ni uzito wa ishu ndio uliofanya moja lishike kasi. GREAT THINKER thinks GREATLY
     
  7. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,656
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Hatujasahau, kwanza tumalize ishu ya msiba then tunamrudia kova hasa yule jamaa atakapopandishwa kizibani labda huyo kamanda azue ishu nyngne maana polisi wetu na viongozi wa nchi ni wabunifu sana wa kutengeneza matukio.
     
Loading...