Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata wa ratiba ya kampeni za dr slaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUKUTUKU, Oct 21, 2010.

  1. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mimi ni muumini mkubwa wa utendaji wa CHADEMA,na hasa utendaji kazi aliouonyesha Dr Slaa.Naamini Chama hiki kinaweza kunifikisha kwenye ndoto yangu ya utumiaji wa rasilimali za nchi kwa faida ya nchi na kupambana na ufisadi.Nimeshindwa kuficha hisia zangu kwa ndugu na jamaa zangu wa karibu.Kuna swali moja huwa wananiuliza ambalo limenishinda kulijibu au huwa nalijibu, lakini si kwa ufasaha.
    Swali lenyewe linahusu ratiba ya kampeni ya Dr slaa,wanauliza mbona anakwenda maeneo ambayo alishakwenda?kwa mfano alishakwenda Shinyanga na Mwanza ,lakini mbona bado anakwenda tena, wakati bado kuna maeneo mengine ambayo bado ajakwenda kama Tanga,Pwani,Lindi,Mtwara na Zanzibar.Alipokwenda Tabora mbona hakwenda Sikonge na Urambo?Nimejaribu kutembelea website ya CHADEMA ili niweze kujua ratiba za kampeni za Dr Slaa,lakini sijapata ufafanuzi kwa kuwa website ya CHADEMA,kwa sasa haipatikani.

    Wana Jf mwenye maelezo ya kutosha naomba ufafanuzi!
     
  2. K

    Kibode Member

    #2
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap,hata mimi nimeliona hilo japo nadhani mikoa hiyo strategically imewalazimu warudi mara mbili,kumbuka jk keshaenda mara mbili na ana mpango wa kurudi huko tena tar 25,kukusaidia website ya chadema jaribu Tovuti ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) utawapata live bila zengwe.

    New Member
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Madrasa!!!

    Huko wana msemo wao "Muislamu mmoja = makafiri 10.

    Lakini ataenda tu.
     
  4. K

    Kibode Member

    #4
    Oct 21, 2010
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeona waraka huo unaosemekana umetoka kwa waislamu,kwa jinsi nilivyoutafakari ukipewa nafasi utatumaliza kabisa watanzania.TUSIUPE NAFASI HATA KIDOGO.
     
  5. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA = Watanzania wote. Upo hapa kiushabiki zaidi. Tuweke ratiba uliyonayo tuone kama ina tofauti na yetu...au na yenyewe mmechakachua...Ndivyo mlivyo
     
  6. p

    pierre JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 211
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hizo ni strategy za kampeni,kwani hujui technics mbalimbali za namna ya kutafuta ushindi.Hata kwenye mechi za mpira wa miguu jamaa wanaweza kucheza nusu uwanja kuwavuta wapinzani wao ili akitoka mshumbulaji afunge kiurahisi,hali kadhalika katika siasa kuna mbinu zake.CHADEMA wanazijua na wamewasoma vizuri wapinzani wake.
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Oct 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahahahahaha,i got what you mean ila kauliza kwa wema nadhani atakua ametumia link alopewa ingawa kweli ilikua haipatikani
     
  9. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,239
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    yes yaweza kuwa technics lakini - sorry to say this - hata mgawanyo wa mambo ya maendeleo mwisho wa siku utaendana hivyohivyo. kwenye wapiga kura wengi wa chama fulani lazima wasikilizwe zaidi ili waendelee kutoa kura uchaguzi unaofuata.
    mimi nafikiri kura ni kura. ratiba ilipangwa vibaya mgombea alipaswa kufika maeneo yote. walikuwa na muda wa kutosha
    Lindi na Mtwara kuna wananchi wengi huko watanzania
     
  10. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Ukitaka jibu sahihi kwa nini ameweka nguvu nyingi mikoa ya Mbeya, Shinyanga na Mwanza nenda kaangalie idadi ya wapiga kura kila mkoa katika Website ya NEC. Nilikuwa na maswali kama yako lakini baada ya kuona idadi ya wapiga kura kwa kila mkoa The National Electrol Commission of Tanzania - Homepage nimegundua wana strategy ya ushindi

    Voters Registration

    st1\:*{behavior:url(#ieooui) }
    Na.
    Mkoa
    Jumla ya Wapiga Kura katika DB
    Uboreshaji Awamu ya Kwanza 2007/2008
    Wapiga Kura Wapya
    Masahihisho
    Waliokufa
    1​
    ARUSHA
    723,874​
    73,629
    27,798​
    1,109
    2​
    DAR ES SALAAM
    1,912,662​
    231,547
    97,869​
    1,476
    3​
    DODOMA
    849,561​
    90,122
    32,617​
    2,910
    4​
    IRINGA
    758,262​
    84,201
    31,670​
    10,183
    5​
    KAGERA
    1,048,294​
    133,700
    56,244​
    10,502
    6​
    KIGOMA
    666,114​
    65,136
    21,604​
    1,383
    7​
    KILIMANJARO
    739,529​
    78,129
    32,874​
    3,803
    8​
    LINDI
    450,620​
    61,965
    28,574​
    2,476
    9​
    MANYARA
    533,894​
    49,602
    18,357​
    905
    10​
    MARA
    752,906​
    88,967
    33,738​
    2,049
    11​
    MBEYA
    1,056,126​
    104,272
    34,460​
    5,566
    12​
    MOROGORO
    988,113​
    92,516
    36,878​
    2,761
    13​
    MTWARA
    658,220​
    85,535
    39,164​
    3,130
    14​
    MWANZA
    1,586,919​
    188,679
    79,938​
    3,795
    15​
    PWANI
    518,841​
    48,582
    22,686​
    1,744
    16​
    RUKWA
    489,289​
    61,204
    20,067​
    1,867
    17​
    RUVUMA
    607,920​
    103,120
    30,761​
    2,775
    18​
    SHINYANGA
    1,380,953​
    151,642
    53,279​
    2,306
    19​
    SINGIDA
    545,074​
    62,445
    22,753​
    1,640
    20​
    TABORA
    840,014​
    116,510
    39,828​
    2,262
    21​
    TANGA
    891,942​
    102,562
    45,011​
    4,519
    22​
    * ZANZIBAR
    15,540​
    0
    0​
    0​


    18,014,667
    2,074,065
    806,170
    69,161


     
  11. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2010
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Labda kama inavyo fahamika huyo ni mtu aliyetumwa na kanisa. sasa huko anajua fika hakuna bao. hana chake.

    Chadema ni chama cha udini (ukatoliki ) na ukanda (kaskazini)

    Pole sana Dr wa ukatoliki. Jitahidi na kanisa lipo nyuma yako
     
  12. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ndo nini sasa? Nafikiri mleta maada kauliza kitu cha msingi sana!! Umesoma alichoandika na kukielewa? Huu si utani mzuri kwenye maada ambazo zipo serious!
     
  13. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2010
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    pole sana kaka kwa kuwa maskin wa fikra,mbeya,ruvuma,iringa,rukwa,kigoma,morogoro na dodoma,dr slaa kuenda,je mikoa hii ni mikoa ya kaskazin?alafu kuhusu udini hiyo ni kasumba ya ccm nyie ndio muliosema cuf ni chama cha kidin na leo munasema chadema ni chama cha kidin,nyie mukiona chama kinanguvu munakimbilia kusema udin na ukabila wakati ccm ndio munaendekeza udin,mbona zitto kabwe ni muslim na ndiye naibu katibu mkuu wa chadema..sasa angalia ccm safu ya juu ndio utakapoona udin uko wapi?hapa hatui uaskofu wala ushehe,tunachagua kiongozi ambaye anaweza kulinda maslah ya watanzania wote na sio maslah ya wachache..ijumaa njema 2kutane mskitin
     
Loading...