Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata wa magoli ya SIMBA na YANGA mtaani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by komedi, Mar 6, 2011.

  1. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mechi ya jana isingeonyeshwa watu wangevunjana meno mtaani. Cheki stori za mtaani watu ambao wamesikia kwenye radio tu huku kwetu kusikokuwa na umeme.

    '' unajua nini ile ngoma imegonga mwamba ikatoka nje....refa akasema sio goli...laizi meni akamwita akaingiza mkono mfukoni..akampa dola mia tatu...halafu refa akarudi akishangilia akasema mpira uwekwe kati.... kapewa kitu yule...lile sio goli''

    '' Hamna lile ni goli, unajua nini...mpira uliingia ukagonga nyavu na kurudi uwanjani''

    '' Unajua ile penati sio penati ile....kwa sababu Mwape amekatwa katikati ya uwanja halafu refa akasema ipigwe penati...mi nimeona kabisa kwenye redio.

    '' Acha wewe mbona Mgosi alikuwa ameotea kabla hajafunga....mi nimeona kabisa Mgosi peke yake na golikipa na kibendera kiko juu...nimeona kabisa kwenye redio.

    '' Ndio hivyo kwanza ule mpira ulimgonga kipa ukarudi uwanjani na refa akaudaka akasema ni goli.
     
  2. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ipo ya kawaida sana!
     
  3. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wameona redioni hahaha!
     
  4. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kumbe umelipia!
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    kuona redioni!!!
     
Loading...