Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata wa kiswahili...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by JOSEPH SAANANE, Aug 23, 2012.

  1. JOSEPH SAANANE

    JOSEPH SAANANE Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu nisaidie hii, kama unajua Kiswahili..........
    Ikiwa hii 11,000 = elfu kumi na moja.
    Jee, hii ngapi 10,001
    Nisaidie mtu wangu.
     
  2. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    kumi elfu na moja
     
Loading...