Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata wa choo cha kukalia katika twin room za Hotel

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Opaque, Sep 20, 2012.

  1. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Niliwahi kwenda Asia kwenye training fulani. Katika Hotel ya 3-star tulipangiwa watu wawili wawili kwenye room moja, japo kila mmoja alikuwa na kitanda chake (Twin Room). Of course ilikuwa ni hotel nzuri sana na huwezi kudhani kama ni 3-star, haraka haraka unaweza kusema ni 4-star.

    Mimi nilipangiwa kukaa na jamaa mmoja wa Mauritius, na ilikuwa ni bahati kwamba wote ni waafrika wastaarabu. Utata ulikuja wakati wa kutumia choo cha kukalia. Changamoto niliyoipata inabidi tufahamishane hapa; hivi wengine huwa mnamudu vipi kutumia choo cha kukalia? Nadhani swali langu limeeleweka.

    [​IMG]
     
  2. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mbona ulivyokuwa mdogo ulikuwa unajisaidia kwenye pot ... sasa umekua unajifanya mjanja
     
  3. 1

    124 Ali JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 3,757
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    museme na age zenu wengine miaka tuliyo kuwa wadogo hizo pot hazipo hapa bongo ,mpango mzima ni kama hivi panachimbwa-unashusha zege -panafukiwa habari kwisha!
     
  4. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Poti inatumiwa na mtu mmoja, au wewe una~share pot na mwanao? Elewa swali.
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    katika moja ya mitihani ni vyoo vya kukaa.... Na ndo sehemu ambapo wanawake wanaondoka na shehena ya UTI
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwani ofisini kwenu kuna choo cha aina gani,utakuwa mwanKatavi mwenzngu wewe
     
  7. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Hakuna kitu sikipendi kama Choo cha kukaa..NI vema kitumike kwa Mke na Mume.UKIANZA KUNYA MAJI YANAKURUKIA MATAKONI bila ridhaa Yako
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    .............mie hutumia papers nyingi sana ! kwanza napanga papers ktk shimo, kisha sehemu ya kukalia, halafu naendelea. However naenjoy sana cha kuchuchumaa !
     
  9. Prophet

    Prophet Senior Member

    #9
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 172
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Inategemea unakitumiaje. Si rahisi kurukiwa kama unakikalia kwa mashaka mashaka.i Kwanza kunakiwa na plate ya juu ambayo unaishusha ndo utumie. Ukimaliza unakinyanyua.
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    duh kumbe tupo wengi tunaopata adha ya choo cha kukalìa. duh, me ofisini kwetu kuna vyoo vya kukalia na hata home kwenye masterbedrum thou ni nyumba ya kupanga. ila home kuna public toilet pia.. home huwa natumia kile kile cha public. hata nisafishe aje siwezi kuwa comfortable kukaa. ofisini kiukweli huwa nainama wakati nasusuu. labda nipate mchafuko wa tumbo ndo nilazimike kukata gogo ofìsini. . . lakini mara nyingi huwa nakata gogo home!
     
  11. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145

    ...Sina haja ya kunywa kidonge chochote ninapokuwa na stress! All I have to do is to Open a few JF pages and..Voila! I am Happy! Comrades, You have made my Day! Thank You.
    :smiling: :biggrin: :lol: :pound: :pound:
     
  12. G

    Ginner JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    waulize wakazi wa udsm hall 2 na hall 5 mabweni yenye wakazi zaidi ya 1000 na bado wanashare vyoo vya kukalia..
    kiukweli nilikuwa na maisha magumu sana pale chuoni hasa nikiwa nimebanwa na ukute maji yamekatika au hayapandi floor za juu ni ugonjwa wa moyo kwakweli
     
  13. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jf neva be boling
     
  14. H

    Helios JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    kuna sanitizers unasafishia then unakaa unakata gogo. otherwise unasafisha na sabuni kile cha kukalia n u do ur thing. pia kutandaza toilet pepa inafanyika
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Hivi vyoo vya kukaa ndio vikoje? Huku kwetu Kabungu havijafika.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hivi umri huu naweza kushare room na mtu, tena a total stranger?
    Hao wenye training ningewanyofoa makoromeo kama nisingefikia makorodani!
     
  17. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwenzangu kumbe nimedandia gari kwa mbele tena kwenye mteremko wa Lyamba lya Mfipa maana hata mie sijui choo cha kukaa nimejiingiza chaka kweli
     
  18. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Una maanisha nini?
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Unashushaga mvua ya mawe?
    Sipendi asian type toilet!
    Ruaha national park kwenye tourist bandas kuna vyoo vya shimo vimejengwa vizuri na seat toilets za mbao saafi! Na mijusi inayopita nje, nilikuwa nahisi ntarukiwa from the toilet nibakwe na mjusi, hehehe
     
  20. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Waswahili wamesema "wamoja havai mbili".
     
Loading...