Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata wa boom robo ya mwisho Mzumbe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by basa, Sep 17, 2012.

  1. basa

    basa Senior Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Nimeshangazwa sana na kauli ya rais wa muso ktk gazeti la nipashe,eti tumetulizwa kwa kukopeshwa sh elfu hamsini in hali anajua hali halisi kuwa pesa zimecheleweshwa kwa wiki tatu,serikali yake dhaifu imeshidwa kuzuia mfumko wa bei za vyakula chuoni,hizo elfu hamsini mpaka hii leo hatujasain coz kuendelea kuwalea wanaofanya madudu,mwaka wa pesa wa hz fedha ulishakwisha,.........HALI BADO TETE NJOO CHUO HARAKA..............
     
Loading...