Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata Uraia wa Siyoi, Ingekuwaje kama angekuwa ni Nassari?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by chuwaalbert, Mar 17, 2012.

  1. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,804
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Wanajamvi, salaam. Najaribu kuvuta picha nashindwa! Nisaidieni: HIVI utata wa Uraia wa Siyoi, ulioibuliwa kwanza na wana CCM wenzake kabla hajapitishwa kugombea Ubunge kisha baaadae kuwekewa pingamii na CDM, INGEKUWAJE kama mwenye utata huo angekuwa Joshua Nasari? Yaani, spidi ya NEC kushughulia ishu hiyo ingekuwaje na pengine nini yangekuwa maamuzi?
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Wala isingefika NEC, mwenyekiti wa serikali za mtaa angemsimamisha mara moja.
     
  3. P

    Ponera JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 556
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani uchaguzi ungekuwa kati ya ccm na tlp, nec wangeshamtupilia mbali nasari, umesahau walivyomtupilia mbali mwenzao bashe.
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Mkuu naona una hukumu kitu ambacho akijatokea.
     
  5. p

    politiki JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    swala la uraia wa siyoi limeamuliwa kisiasa badala ya kisheria kwani haikuwa kazi ya Nasari kutafuta ushahidi kuwa Siyoi ni raia wa kenya ni kazi ya uhamiaji kuwasiliana na uhamiaji wenzao kenya kuthibitisha hilo nashangaa nchi hii kwa polisi au vyombo vya dola kuwahambia wananchi wafanye kazi yao ya kukusanya ushahidi kwa niaba yao wakati mwananchi anachotakiwa kukifanya ni kutoa TIP tu na wao ndio inabidi waifanyie kazi. anyway mpaka siku tutapokuwa na separation of power ya kweli mambo kama lazima tuyatarajie
     
Loading...