Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata mtupu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kibunago, Dec 17, 2010.

  1. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi kweli ni hekima na picha gani wananchi wanayoipata ukisikia kuwa eti Serikali yamkataa Jaji Mkuu katika kesi ya samaki.

    Tunaelewa kuwa kama Hakimu / jaji ana maslahi katika kesi fulani anatakiwa kujiondoa mwenyewe lakini kufikia hatua ya yeye (Jaji Mkuu) kukataliwa na kutangazwa katika vyombo vya habari mimi naona kuna utata fulani na si picha nzuri.

    I stand to be corrected!
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,985
    Likes Received: 5,102
    Trophy Points: 280
    Hii ndiyo serikali ya sisiemu. Nyie samaki lieni machozi yenu yaende na maji
     
  3. T

    Tom JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: May 14, 2007
    Messages: 472
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utata ni kwa CCM na KATIBA YA NCHI. Kwani jaji mkuu anateuliwa na nani.
     
  4. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kibs.
    mara mojamoja acha kufikiria kisisiemu sisiemu. hapo hakuna utata wowote kwanza Jaji mkuu ni nje ya mhimili ulioomba ajitoe. Pili ni kawaida upande mmoja usipokuwa na imani na refa huomba ajiondoe mradi kuwe na sabau zenye nguvu kisheria.
    Mifano ipo ambapo serikali ilishawahi kufanya hivyo ambapo iliomba Jaji Mwalusanya ajitoe katika kesi ya mgombea binafsi kwa madai kuwa alikuwa muumini wa haki za binadamu hivyo asingeweza kutenda haki.
     
  5. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh nilifkiri Kibunango kabadili avatar!
    Kumbe Kibunago :lol:
     
  6. k

    kayumba JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mbona hukuweka sababu za serikali kumkataa JM, Labda naye anamasilahi pale! Lete kwanza sababu walizotoa ndipo tuchangie tukiwa tunajua kilichojili!

     
  7. papason

    papason JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Jaji Mkuu agoma kujitoa kesi ya samaki 'wa Magufuli' Send to a friend Thursday, 16 December 2010 20:39

    JAJI Mkuu wa Tanzaia, Agustino Ramadhan, amepuuza maombi ya Serikali ya kumtaka ajiondoe katika jopo la majaji wanaosikiliza maombi ya dhamana ya washtakiwa katika kesi ya uvuvi haramu, katika Ukanda wa Bahari Kuu wa Tanzania

    Sorce: Mwananchi


    Usaniii mtupuu, don't disturb! ze comedy bado inaendelea
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Samaki?
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hii mijizi ya ccm ovyo kabisa
     
Loading...