Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata Mpya Waibuka Epa!!!!!!!!!!!-dar Leo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jun 28, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,643
    Trophy Points: 280
    ----pinda Chenga Za Mwili

    ---mkulo Kimya

    ---ikulu Gizani

    Kweli Pinda Kiboko !!!utata Uligubikwa Nani Mwenye Uhahalali Wa Pesa Za Epa Uliingia Hatua Nyingine Baada Ya Mkuu Pinda Kushindwa Kabis Kutoa Maelezo Ni Za Nani Serikali Wanasema Zetu Mkulo Za Wafanyabiashara Zinarudi Serikalini Kufanya Nini.....
    Nilishasema Hawa Wote Viongozi Waliomadarakani Ni Wasnanii Watupu Ndio Maana Pinda Kakimbia Hoja Kama Hii..na Tulivyo Na Wabunge Mambumbu Hakuna Alieomba Mwongozo Wa Spika....
    Soma Dar Leo
     
Loading...