Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata Mpya TCU,

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msherwa, Aug 31, 2012.

  1. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Wakat TCU wanaiweka ile admitted or not admitted status, kwangu waliniwekea Not Admitted. Nikaomba mapema second round kwa BaED SAUT Mwanza, IKAKUBALI, halafu ikageuka ikawa Admitted. Utata ukaanza baada ya jina langu kutoka BeD UDOM. Na TCU wakanambia niconfirm BeD UDOM, nikaconfirm. Sasa tatizo ni kwamba, kwenye 2nd Round App. Status ya profile yangu, kuna SAUT Mwanza, na imeandikwa ADMITTED. Maana yake First round NIMECHAGULIWA UDOM, na 2nd round nimechaguliwa SAUT.
    Jaman kwa anayeweza kunisaidia, pliz
     
  2. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 828
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Very simple mkuu,nenda unakotaka
     
  3. f

    fahad1208 Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda ofisin kwao {TCU}
     
  4. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    nipo mikoan wangu, hv hakuna mwingine limempata hili?
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,352
    Trophy Points: 280
    Nakushauri nenda UDOM pamoja na kuwa ina sifa mbaya kwa sababu tabia mbaya ni ishu ya mtu binafisi. Kwanza ada ni ndogo, hata kama hutapata mkopo (nakuombea upate)
     
  6. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    God bless mkuu
     
  7. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Ebwana nakuunga Mkono aende Udom patamfaa na Mkopo atapata kwa uwezo wa Mungu Inshallah.
     
  8. g

    gbrother JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na uzuri wa udom unauakika wa makazi 3yrs incampus.
    Cha muhimu confirm kwanza kama udom wanaonyesha umekuwa admitted, jamaa yangu alikuwa admitted ifm kimakosa na akaomba 2nd round kapata mwenge, kwenye list ya ifm hayupo, so confirm udom uwe na uhakika.
     
  9. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    You have Confirmed to Be Admitted in Bachelor of Education in Arts at University of Dodoma

    Let God Be With Me All The Way
     
  10. Mbute na chai

    Mbute na chai JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatua hilo tatizo mapema kwani loans board hawata toa loan kwa applicants wenye multiple admissions mpaka wasettle admissions zao na kumbuka kupata loan ni kinyang'anyiro.
     
  11. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    unadhan tatizo lipo kwangu au kwa system za tcu? Mie nishaconfirm UDOM, xo cdhan kama bado nina cha kufanya kwa xaxa kuithibitisha choice yangu
     
  12. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Ni lazima pia uhakikishe SAUT wamekutoa,loan board hawataelewa kama kulikuwa na matatizo kwenye systems za tcu,wanaweza kukucheleweshea mkopo.
     
  13. T

    Tango one Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sawa naona mmemjibu ipasavyo mi nimeomba second round tarehe 28 baada ya fist round kua nautata japo nilienda tcu wakakiri kunamakosa nakusema watashughulikia ikabid niombe tu mara nyingine lakini nasikia kukonfirm imeandika admitted sawa nakonfirm vp
     
  14. Msherwa

    Msherwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 1,243
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    kwenye profile yako kuna mahali wamekuelekeza umechaguliwa wapi? Kwa mfano huwa wanaandika
    Admitted in Bachelor of --facult-- at University of --chuo--
     
  15. E

    Eselo Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaman mbona mwenzenu cjaconfirm,,naomben mnielekeze me ni wa firt round
     
  16. F

    Freeman Patrick Senior Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau kwani wale wa first round waliopata wanapopataka pia ni lazima ku-comfirm?
     
  17. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,716
    Likes Received: 1,843
    Trophy Points: 280
    Piga kimya na uLambe Boom both sides,
    Mpaka wastuke ushamaliza chuo
     
  18. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    MKUU HIYO ILIKUWA ENZI ZA MWALIMU.kwa sasa ukiwachunia inakula upande wako kwa kukosa kabisa
     
  19. K

    Kimweli JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 793
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Umemjibu vizuri sana huyu mtu. Kitu kirahisi kama hicho no need to post here. Ila Hongera bana for geting two post
     
Loading...