Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata maumbile ya wanaume!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Sep 12, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Tafiti nyingi zinaonesha kwamba, karibu wanawake tisa kati ya kila kumi wanaridhishwa na maumbile ya sehemu za siri za waume au mabwana zao. Kwa hiyo, ni mmoja tu kati ya wanawake kumi ambaye haridhishwi na saizi ya maumbile ya mpenzi wake.

    Hii ina maana kwamba, ni wanawake wachache sana wasioridhishwa. Lakini, hawa wapenzi wao ni wale ambao kweli wana maumbile madogo kupindukia, ambao idadi yao ni ndogo sana. Kinachofanya wanaume kupanga foleni kwa waganga kutaka kuongezewa ukubwa wa maumbile yao, ni kutokana na kutojiamini kwa wanaume hao.

    Wanaume wenye tatizo hili linalofahamika kitaalamu kama small-penis syndrome, wanakabiliwa na wasiwasi kwamba sehemu zao za siri ni ndogo, wakati wala sio ndogo, lakini wanaume hao kwa bahati mbaya huamini hivyo.Kama nilivyosema awali, kuna wanaume wachache sana wenye maumbile madogo kuliko kiasi, hali ambayo hufahamika kitaalamu kwa jina la kubeza la micropenis. Hawa wenye wasiwasi wa kimaradhi, huamini kwamba, nao wako hivyo yaani maumbile yao ni madogo kuliko kawaida, wakati si kweli.

    Wastani wa maumbile yaliyowima ni urefu kati ya inchi 5.5 hadi inchi 6.2. wale ambao wana maumbile madogo ambayo hayawezi kukidhi utashi wa mwanamke wanakuwa na maumbile ya wima ya urefu wa chini ya inchi 2.75. kumbuka nimesema maumbile wima, bila shaka mnanielewa vizuri.

    Ni wanaume wachache sana wenye tatizo hili, lakini karibu wanaume watano kati ya kila kumi wangependa kuwa na maumbile makubwa, bila kujali maumbile yao ya sasa hivi. Hii ni dunia nzima siyo hapa nchini tu.Hebu naomba mjipime kwanza kabla hamjaingia kwenye ujinga wa kudhani kwamba maumbile yenu ni madogo au hayawatoshelezi wake au wapenzi wenu.
     
  2. g

    gambagumu JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 581
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 60
    bila shaka nawe una ndogo..unapima upepo hapa jamvini..
     
  3. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,463
    Trophy Points: 280
    daah halafu siku hizi waganga washajua kuwa wanaume wengi wanashida ya kutojiamin basi kila kukicha wanaibuka na dawa za kuongeza maumbile sasa sijui zinafanya kazi kweli au vipi lakini nahisi wanapata wateja wakutosha otherwise dawa za kuongeza nguvu za kiume zingeongezeka
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ni ulimbukeni tuu na kuangalia porn movies sana ambapo wengine hawajui kuwa watu wanacheza na computer kwenye kuzitengeneza
     
  5. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,009
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nafikiri hilo ni tatizo la wanaume wengi.mi natoa ushauri kabla mtu hajachukua maamuzi ya kununua dawa ya kurefusha machine ni bora ashauriane na mpenzi wake/ wapenzi wake km kuna umuhim wa kufanya hivyo.Ila najua litakuwa ngumu mtu kumuuliza mwenzi wake eti hii saizi inakutosha au nikaongeze itakuwa km kujidhalilisha , ila lazima tujue kwenye issue ya matibabu hakuna kuona aibu
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ila wakuu sidhani kama kuna uhakika wa hayo madawa maana hakuna aliyerudi kuisema kuwa amepona au imemsaidia
    Sana sana inakuwa kama za kichina unaweza kuongeza ikapoteza uhalisia wake ambapo inakuja kuwa majuto zaidi kuliko kufanikiwa
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Ni kweli umepatia............. Je umefurahi sasa eh!
     
  8. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Uliyosema ni kweli kabisa...... waganga wengi wa mitishamba wamejua udhaifu huo wa wanaume na sasa wanatengeneza ngawira ile mbaya....
     
  9. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Njia mojawapo ya kujipima saizi yako ni kuvaa condom ukiwa umedisa; ukiona imefit basi ujue uko katika std lakini ikipwaya, mmhh!
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Sep 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,671
    Trophy Points: 280
    Wasaidie na wale wenye kubwa ambazo
    Mara nyingi zinaota hazitaki kuachia usingizi..
     
  11. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,137
    Likes Received: 1,463
    Trophy Points: 280
    hiyo ni kweli hata kwenye mapenzi siku hizi watu wanataka wafanye wanayo ona kwenye mikanda ya ngono wanasahau ile ni movie kuna editing na ku cut na kuplay
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    AD lol hapo wakatafute tuu wachina maana kama una mashine na then imelala doro haina faida
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Hawa hawana tiba ila kama kama ikitokea na mwenzi wake au mkewe akalalamikia hali hiyo, ni vyema kwa wahusike kwenda Hospitalini, kwani kule wanaweza kupewa ushauri wa namna ya ku-perform kwa njia ambayo haitamuumiza mwenzie.
     
  14. M

    MORIA JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtambuzi... iweje kipande cha ulimi kitoshe..au malesb. watoshane... na 2.75 almost 3" isitoshe?...ndugu yangu hicho kipisi ndio chenyewe kwani sio kinasugua tu bali kinasaga vibayaaa..
     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama nimekuelewa.............
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Sep 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    we umejuaje ana ndogo kwani mkuu uliwahi iona hiyo saizi yake..
     
  17. m

    mjasiria JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 3,720
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hii mada hii............hebu wadada semeni saizi ipi ndiyo mwake, manake wanaume tukiijadili hii bila wadada kushiriki itakuwa haijakaa sawa bado.
     
  18. M

    Magoo JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    kuna 10 inch hapa ikijaa ndani yaonekana inagusa kona zote so big p imara wanazimaindi sana masista
     
  19. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #19
    Sep 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    ...
    Kwa kweli huu utafiti ni mzuri... nimependa zaidi the above part... it is so true....
     
  20. WASIWASI

    WASIWASI Member

    #20
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    me ya kwangu ipo fresh wala sihitaji mganga!!!!
     
Loading...