Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utata: Kifo cha Wa Mutharika na Unabii wa TB Joshua..

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TANMO, Apr 8, 2012.

  1. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Wakuu heshima mbele na Poleni sana kwa Misiba iliyotokea na kuwagusa wengi kwa namna moja ama nyingine. Pia Heri ya Sikukuu kwa wale wanaohusika.

    Wakuu kuna hoja nimeipata kutoka kwa Rafiki yangu Mmalawi kuwa Tarehe 28/02/2012 aliyekuwa Rais wa Malawi Bwana Wa Mutharika alienda nchini Nigeria kucheki afya yake iliyokuwa inamsumbua na Madaktari waliomfanyia vipimo wakagundua kuwa kwa mujibu wa vipimo basi Wa Mutharika amebakiza siku chache (inasemekana miezi 4) sana za kuishi kutokana na ukweli kwamba ugonjwa wake usingeweza kudhibitiwa tena.

    Hivyo kutokana na kwamba miongoni mwa Madaktari waliomfanyia uchunguzi ni waumini wa Mchungaji TB Joshua basi wakamweleza Mchungaji juu ya Afya ya Bwana Wa Mutharika na kwamba ana Maximum ya miezi minne ya kuishi. Na ndiyo maana TB Joshua baada ya kutangaza "kupata maono" akawa anasisitiza watu kumuombea huyo Rais (hakutaja jina) ili kifo kimuepuke, kwamba ni miujiza pekee ingeweza kumwepusha na umauti.

    Baada ya "Utabiri" wa TB Joshua inasemekana kuwa Wa Mutharika alijaribu kuwatoa hofu wa Malawi kuwa siyo yeye anayelengwa na kwamba yuko imara kiafya huku mwenyewe akitambua wazi kuwa ndiye mlengwa wa "ule utabiri"

    Ngoja niendelee kukusanya data, nitarejea. Kama kuna yeyote mwenye taarifa kuhusu hili siyo mbaya akaongezea, aidha kwa kukubaliana na hii hoja ama kuipinga.

    Mapendo.
    TANMO.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mmmmmmhhhhhhh......
    Makubwa.......
    Kufa amekufa tayari hakuna namna.
    Kila moja atasema lake sasa.

    Bwana alitoa na Bwana ametwaa jina la Bwana libarikiwe... Amen!
     
  3. d

    dmatemu JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 507
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Ebwana nakuunga mkono zaidi ya 100% basing on the fact that, baada ya YESU hakuna nabii yoyote aliyetumwa na Mungu, wote vibaka tu.
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu cha muhimu ni kutafuta ukweli ili kuujua ukweli.
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Kama hivyo ndivyo basi ni kwa nini hawa wanajiita manabii?
     
  6. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,478
    Likes Received: 785
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna tofauti gani kati ya Nabii na Mtume? Msaada tafadhali
     
  7. u

    utantambua JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona utabiri wa TB Joshua ulitoka kabla ya tarehe 28.2.2012? Kuna thread ilianzishwa kuhusiana na utabiri wa Joshua hapa JF tarehe 9.2.2012 hii ina maana ni siku 19 kabla ya madai yako ya Mutharika kwenda Nigeria kwenye huo uchunguzi. Jina la thread hiyo ni RAISI MMOJA WA AFRIKA ATAKUFA HIVI KARIBUNI-TB JOSHUA. Itafute ipo kwenye international forum.

    So acheni jitihada za kumdiscredit Joshua kwa sababu tu humuamini binafsi
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ngoja niendelee kuperuzi na kudadisi juu ya mambo haya:
    Kuwa Bingu wa Mutharika alikwenda Nijeria kupima afya yake?!, kuwa ilionekana kuwa hali ya afya yake ni mbaya, kuwa ilioneana kuwa hataishi zaidi ya miezi minne?!, kuwa aliwaasa wapgakura wake kuwa utabiri wa Joshua haukuwa unamgusa yeye?!, kuwa daktari aliyemchunguza ni muumini/mshirika wa TB J. ، kuwa daktari wa Bingu alimdokeza TBJ juu ya afya ya Bingu(breach of ethics).?! Na kuwa TBJ akatangaza kiwa ni unabii alionesha na Holy spirit in Jesus christ name?!. Nikithibitisha machahche kati ya haya nitafungua tovuti maalum ya kupinga unabii wa hawa manabii wa kisasa. BTW, kwa kuwa rais wetu mtarajiwa Ndg. Edward Ngoyai Lowasa nae alienda nijeria na kuhudhuria ibada maalum katika sinagogi la TBJ naamini punde unabii utatolewa kuwa Mungu amemteua kuwa rais wa nchi hii iliyokosa mwelekeo. Na si unakimbuka kuwa baada ya ziara ya Mh. Ngoyai kule Nijeria muwakilishi wa TBJ alitoa mchango wa sh. Mil. 10 kwa waathirika wa mabomu ya gongolamboto?!, .............
     
  9. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umedanganyika kirahisi hivyo? Kama kweli alienda Nigeria tarehe hiyo basi unabii ulitoka zaidi ya siku 18 kabla ya kifo chake.
     
  10. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Vitu vingine visome kwanza ndipo u post. Unadanganywa na rafiki yako halafu na wewe waja kudanganya GTs. Bingu hakuwa na saratani hatarishi mpaka apewe siku chache za kuishi. Amekufa kwa Heart Attack (Myocardial Infarction).
    Usidanganye watu bwana.
     
  11. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mimi pia sina imani na unabii wa Nigeria maana una mahusiano ya karibu sana na pesa-money
     
  12. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nabii ni mtu anayetabiri mambo ya wakati ujao...foreteller.mfano Yohane Mbatizaji alipokuwa anawaambia watu
    yatayarisheni mapito ya Bwana...yu aja aliye mkuu kuliko mimi...sistahili hata kufungua hijamu za viatu vyake...kwa kufanya hivyo anafanya kazi ya kinabii. Kumbe mtume ni Mtu anayeleta ujumbe wa M'Mungu kwa watu wake na kuwaasa
    waenende katika mwenendo mwema. Mfano tunapoambiwa tusiibe, tusiwe mafisadi nk hapo anafanya kazi ya Kitume.
    Lakini vyote kwa vyote Unabii hausomewi wala kufundishwa tofauti na Utume.
     
  13. NOT FOUND

    NOT FOUND Senior Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    HAHAHAHAAAAAAAAA AISEE SITAKI KUTETEA UTABIRI WA TB JOSHUA KWENYE HILI LAKINI NI UONGO KWAMBA JAMAA ALIENDA NIGERIA KUFANYA CHECK UP.

    SOMA MITANDAO KIBAO YA MALAWI INADISCUSS KIFO CHA HUYU JAMAA.

    NA HATA MTANDAO NAMBA MOJA WA NIGERIA nairaland.com PIA WAMEMWAGA DATA ZOTE NA HAKUNA ALIYESEMA BINGU ASHAWAI KWENDA FANYA CHECK UP NIGERIA.

    INGEKUWA SOUTH AFRICA KWELI. MAANA NDIPO ALIPOKUWA ANAENDA KUFANYA CHECK UP NA ANA MADAKTARI WAKE KULE.

    KWA KIFUPI HUYO JAMAA YAKO KAAMUA KUKUTUNGIA UONGO ILI KUMPUNGUZIA JOSHUA COMPLIMENTS ANAZOPATA.

    BINAFSI NISHAWAHI KUSOMA UTABIRI WA JAMAA KUHUSINA NA AJALI YA NDEGE NA AKATAJA SIKU YA JUMATANO KABISA. NA KWELI JUMATANO NACHECK NEWS KWENYE HOMEPAGE YA YAHOO NAONA PLANE CRASH NA WATU 48 WAMEKUFA.

    KIFUPI TABIRI ZA JAMAA ZINAUKWELI JAPO SINA UHAKIKA KAMA NI MUNGU KWELI AU KUNA LA ZIADA.

    LAKINI TABIRI ZAKE ZINA UKWELI, SIO KAMA ZILIVYOKUWA ZA SHKH YAHYA.
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu nashukuru nimeiona hiyo thread, ngoja nifuatilie kwa huyu Mdau kisha nitarejea..

    Mkuu Ozzie,
    nashukuru kwa angalizo, hata hivyo zingatia kuwa nimeomba yeyote mwenye data zaidi amwage hapa. Binafsi sijawahi kuwa interested kufuatilia mambo ya huyu Nabii mpaka leo hii huyu Bwana alivyonipa utata juu ya kifo cha Rais wao pamoja na Utabiri wa TB Joshua,

    nitamfuatilia kwa undani ili nimjue zaidi.


    Mkuu ngoja nipitie tabiri za huyu Nabii, huenda kuna nitakalojifunza.. Thanks
     
  15. M

    Maseto JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 681
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    To quote Prophet Joshua: 'the next Tanzanian president is Edward Lowasa...'
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Haaahaaa! Kuna watu hapa wataanza kuimba aleluyah,lol!
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,571
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ila nafikiri kwa yale aliyopanga kuifanyia malawi, huyu bwana bora ameenda mapema. Alitaka kuigeuza nchi ile kama moja ya nyumba zake. Anajifanyia lolote anavyotaka. Mungu akasikiliza sala za watu wema kabla mambo hayaja haribika.
     
  18. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    je vipi utabiri wake wa timu ya zambia kutwaa taji la AFCON alizipata nyepesi wapi? Marefari walimwambia? Na vipi kuhusu utabiri wake kuwa drogba atakosa penalti? Sipendi tuamini sana mambo ya utabiri ila linapotokea tuangalie uhalisia wake badala ya ushabiki
     
  19. paty

    paty JF-Expert Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    waalizusha ni mugabe atakufa , akafa mutharika, wakakimbilia kusema oooh tulikuwa tunammaanisha Mutharika wa malawi ,
    wezi wezi wezi tu hao manabii
     
  20. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,764
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Na yule wa Mbezi Beach aliyetabiri Siyoi kumshinda Nassari Arumeru tumuite nani?
     
Loading...