Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utasherehekeaje siku ccm ikisambaratika mwanangu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgen, Mar 8, 2011.

  1. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,804
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Mimi namuomba MUNGU Nisife ili niione kwa macho yangu ccm ikifa kifo cha mende.
    Siku hiyo itakuwa SIKUKUU kwangu.
    Naipangia bajeti kwamba siku hiyo nipate Kidari cha kitimoto rosti kachumbali nzito yenye matango na pilipili masalo sawia. pembeni nina laga baridi kwa saana4
    Nitaiona siku hiyo Inshaalah.
    sijui mwenzangu umejiandaa vipi!
     
  2. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    walking naked in my street to signify the birth of new Tanzania!
     
  3. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duuuh, hii nimeipenda - Mambo ya akina WAIYAKI hayo - A GRAIN OF WHEAT.....
     
  4. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Binafsi sherehee yangu itakua kuhakikisha maguberi ya ufisadi yote yako ndani - mali zimetaifisha - accounts zao kufungwa...... That will be my sherehe.................
     
  5. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    pamoja sana mzeiya
     
  6. d

    dicaprio Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hizo ni hisia za wenzetu, ziwe ziawavyo tuzithamini kama siyo kuzienzi au kuzifanyia kazi
     
  7. Mujumba

    Mujumba JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 854
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hiyo ni plan nzuri sana,pia akaunti zao zilizo nje zinakamatwa
     
  8. F

    FUSO JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,753
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Nitakodi Bajaji zote hapa dar - zote maandamano toka tageta hadi jangwani...

    CCM haiwezi kufa sababu kuna watu wananishi humo kwa nidhamu ya woga, kisa uvumilivu wa kisiasa wakati wanaumia. Kama kutoka basi hii KEY list ingeshatoka longi.. Sitta, Mwakyembe, Selelii, Malecela nk
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh,kumbe una watoto wengi humu JF eh?
    wame kujibu kweli
     
  10. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,804
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Mwanangu mwanadamu si mkamilifu, hivyo kila kilicho anzishwa naye sio kamilifu nini ccm, kulikuwa na Roman empire nk nk wako wapi? kumbuka mamlaka inapojifitini haiwezi kudumu.
    Ni haki ya MUNGU ccm lazima lazima ife wajanja wanajua hilo muda utasema.
     
  11. quimby_joey

    quimby_joey JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu we ubini gani?
     
  12. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,804
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Mfuasi wa Simba wa Yuda!
    Mwanangu.
     
  13. J

    John10 JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie naomba Padre Slaa asiwe rais.
     
  14. f

    fyeka Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thubutu!
    tubali katiba kwanza.
     
  15. lm317

    lm317 JF-Expert Member

    #15
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ATAKUWA RAIS
    wewe na mafisadi wenzako mtajuta! siku zenu zinahesabika
     
  16. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mi nadhani nitajiua ingawa sina uhakika
     
  17. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nitajitokeza hadharani kuushawishi umma kuwachapa viboko mafisadi wote hadharani na kuwanyang'anya mali zao zote, na kisha kuwapeleka kusikojulikana.
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ndoto za mchana hizo ndugu yangu,wakuivunja ccm ni mafisadi hao hao ambao wao watakuwa teyari wamejipanga.ccm haifi kwa maneno ma2pu mkuu
     
  19. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #19
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,804
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Ni haki yako mwana.
    Ila Ungebainisha nani awe rais.
     
  20. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #20
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,804
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Wewe wasema, na muda nao utasema mwana!
     
Loading...