Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaratibu wa kusajiri shule binafsi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MlongaHilo, Jun 3, 2010.

  1. MlongaHilo

    MlongaHilo Member

    #1
    Jun 3, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Wakuu,

    Kwa yeyote anayejua, naomba anisaidie utaratibu ninaotakiwa kuufuata ili niweze kusajili shule ya msingi mjini DSM, Tanzania.

    Natanguliza shukrani zangu za dhati kwa msaada wenu
     
Loading...