Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaratibu wa kuhesabu kura za mnyika wabadilishwa!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Uswe, Nov 1, 2010.

  1. U

    Uswe JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ujumlishaji wa kura unaenda taratibu sana, habari za kuaminika (toka kwa mnyika) bado hawajafika hata 20% ya kura zote zilizopigwa

    baada ya zengwe na mvutano mwingi, mnyika akatoa saa moja kiravu awe ametumwa mwakilishi au yeye mwenyewe aje royola.

    Msimamizi wa uchaguzi anasongwa na polisi hawafanyi lolote (anaimbiwa mwizi mwizi mwizi)

    Kimsingi kiravu kaleta watu wanne wa ziada na kukubali kubadili system yao ya kujumlisha kura, sasa hakuna cha computer wala nini, wameanza kujulisha tena, msimamizi alitaka kuondoka kidogo achapwe! kuna kila harufu ya vurugu kama mnyika hatashinda, idadi ya watu sasa ni kati ya 300 - 350, ngoma, tarumbeta na vuvuzela ndo zimetamali
     
  2. popiexo

    popiexo JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    leo lazima kieleweke
     
  3. c

    chanai JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna kulala. Wamezoea kuchakachua hao
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    Baada ya CCM kuzimwa Arusha Mjini na Mwanza........sasa huko Dar ni mlenda tu hawana bao tena..............
     
  5. N

    Nampula JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hao jamaa waliokuwapo hapo tutawaletea magodoro walale hapo hapo
     
  6. K

    King kingo JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Duh kwa kweli CCM noma yani mmeshindwa bado mnaleta kila zengwe this time Mnyika hawezi kukubali yani yeye awe wa kuonewa na kuibiwa tu..
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hawa watu wanatia huzuni sana.... kwao ni hesau za kujumlisha tu... kwetu ni haki ya mtanzania wa ubungo... very sad
     
  8. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwenye hali kama hii ujue... hajulikani nani? Je kama CCM ndio imeshinda na Mnyika ndiye analazimisha zirudiwe kuhesabiwa? Ushindi mwembamba siku zote ni shida sana.
     
  9. U

    Uswe JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mnyika kashinda kwa zaidi ya kura 20,000, huon ni ushindi mwembamba?
     
  10. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamani mnavumisha sana!!! Subirini tume itangaze
     
  11. K

    Kahamba Member

    #11
    Nov 2, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, anayejua hesabu za Ubungo kabla ya mzengwe wa kurudiarudia anisaidie.
     
  12. r

    realtz7 Senior Member

    #12
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wezi bwana why pote ccm kwenye utata ndo kuna zengwe? kwao ustaarabu mdogo sana! ndo maana wanataka raia tuendelee kuwa wajinga, so hata sera ya elimu ya jk ni uongo mtupu, milele ccm haitopenda raia wafunguke!
     
  13. Mkaguzi

    Mkaguzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Angalia vyombo vya habari utajua
     
  14. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #14
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ukweli kwa matokeo yalivyo ni ukweli mnyika Kashinda. Nawashauri mlioko Dar fanyeni kama sisi wa Mwanza nendeni makaongezeke huku mjae na mkiendelea kulala basi ngoma imekwsiha na CCM watajitangaza ila wakione wanazidi kumiminika watu watatangaza hata saa 6 haitafika lakini watu wakiwa wachache basi.
     
  15. b

    brotherhugo Member

    #15
    Nov 2, 2010
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubunge Bukoba Vijijini - Jasson Rweikiza/CCM
    Ubunge Biharamulo Magharibi - Dk Antony Mbasa/CHADEMA:smile-big:
    Ubunge Kasulu Mjini - Machali Moses/NCCR Mageuzi
    Ubunge Mvomero - Amos Makalla/CCM
    Ubunge Kigoma Mjini - Peter Serukamba/CCM
    Ubunge Rombo - Julius Selasini/CHADEMA (mshindani wa karibu Basil Mramba/CCM):smile-big:
    Ubunge Tarime - Nyambari Nyangweni/CCM
    Ubunge Nyamagana - Hezekiah Wenje/CHADEMA (mshindani wa karibu Lawrence Masha/CCM)Ubunge:smile-big:

    Ubunge Lindi - Salum Barwani/CUF (mshindani wa karibu Mohammed Abdulaziz/CCM):smile-big:
    Ubunge Tabora Mjini - Ismal Aden Rage/CCM
    Ubunge Arumeru Mashariki - Jeremia Sumari/CCM
    Ubunge Mwanga - Jumanne Maghembe/CCM
    Ubunge Siha (Kilimanjaro) - Aggrey Mwanri/CCM
    Ubunge Mbeya Mjini - Joseph Mbilinyi (Mr. II aka Sugu)/CHADEMA::smile-big:
    Ubunge Chato - John Magufuli/CCM
    Ubunge Moshi Mjini - Philemon Ndesamburo Kiwelu/CHADEMA:smile-big:
    Ubunge Songea - Dk. Emmanue

    Ubunge Manyoni Mashariki - Lwanji/CCM
    Ubunge Masasi – CUF
    Ubunge Ukerewe - Salvatory Naluyege/CHADEMA
    Ubunge Mkinga – CCM
    Ubunge Kilosa - Mustapha Mkullo/CCM
    Ubunge Namtumbo - Vita Kawawa/CCM
    Ubunge Longido - Michael Lekule Laizer/CCM
    Ubunge Kibaha - CCM
    Ubunge Kisarawe – CCM
    Ubunge Sumbawanga Mjini – CCM
    Ubunge Moshi Vijijini - Cyril Chami/CCM
    Ubunge Vunjo (Kilimanjaro) - Augustine Lyatonga Mrema/TLP:smile-big:
    Ubunge Mtwara Mjini - Murj
     
Loading...