Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaratibu wa kudai demorasia kwa mabavu utalifikisha taifa pazuli ?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ABBY MAGWAI, Nov 8, 2011.

  1. A

    ABBY MAGWAI Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Demokrasi ni jambo la muhumu.katika nchi changa kama Tanzania, mabadiliko ya kisiasa yanayoendelea ni suala lisilo kwepeka.
    Nchi kubwa kama marekani na zile zilizoendelea kama za ulaya hazikuibuka ghafla. Mabadiliko tunayoyaona sasa hayajaja ghaflla .Ilichukua muda mrefu, wengi wetu tunadhani mabadiliko ya kidemokrasia huja ghafla,hapa nchini kwetu upo mfumo wa vyama vingi,tangu umeanza hali ya harakati hizi inaanza kutia shaka kwa mustakabari wa taifa.Ziko sehemu njingi duniani ambazo tunaendelea kushuhudia mabavu na kudai haki kunakopelekea vurugu za wenyewe kwa wenyewe hadi kupelekea vifo.(utaratibu wa kudai demokrasia kwa mabavu utalifikisha taifa pazuri)
     
  2. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hebu shuka huko juu ya mti uandikie chini
     
Loading...