Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaratibu wa ku-sign kwanza ndio mpewe boom unaofanyika UDOM, bodi wanautambua?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by KWETU PAZURI, Mar 1, 2012.

  1. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama kuna anaejua atujuze
     
  2. G

    GHANI JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hii kali mkuu, sijapata onaa.kitu hua kinaingizwa direct mkuu.
     
  3. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Hu mwaka balaa! C wenyewe 2nasain.
     
  4. K

    KWETU PAZURI Senior Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni usumbufua wa hali ya juu,.uongozi wa kile chuo ni mbovu sijapata kuona, wanafunzi wa pale wanasema msipoitwa kusaini boom ujue hamna kitu, semista iliyopita bodi ilileta boom chuoni katkat ya mwez wa 12 lkn wanafunz walipata fedha zao katkat ya january.
     
Loading...