Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaratibu wa kivuko cha kigamboni ni mbovu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mbogoshi ya boganga, Jan 24, 2012.

  1. mbogoshi ya boganga

    mbogoshi ya boganga Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapendwa
    leo nimeshangazwa sana na wale wanaokatisha tiketi baada ya kuniambia inabidi nije na chenji ya sh 200. Nikamuuliza mhudu huyo swali Je ni nani anapaswa kuwa na chenji kati yangu mi na wewe? alichonijibu, pisha nihudumie wengine? Nikaamua kumfuata kiongozi wao,naye alinjibu hivi: tafadhali naomba usome tangazo lile pale, nilipoenda kusoma hilo tangazo nimechoka kabisa,tangazo linasisitiza watu waje na chenji lakini halijasema usipokuwa na chenji hupati huduma

    Jamani sasa hii nchi tunakokwenda kumeshaanza kuonekana
     
  2. m

    moshingi JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo customer care ya Magufuli,
    Ila sisitiza tiketi unapewa na unapopita lazima attendant aichane na uone ameichana
    maana wanatabia ya kuikunjakuja na kujidai wanaichana kumbe uongo, kisha wanairejesha ndani/kwenye kioski
    kisha wanazinyoosha tena na kuwauzia abiria. Fedha inabaki kwenye mifuko yao, ndiyo maana
    wabunge wa DSM walisisitiza wapewe wiki moja wasimamie mapato.
    Pale supervision ni mbovu sana...
     
Loading...