Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaratibu upi unafaa kufuatwa wakati wa kumtoa binti usichana wake?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Seif al Islam, Jul 27, 2012.

  1. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    kwa uzoefu kidogo nilionao wasichana wengi sana hupata maumivu makali na hata kulia pindi wanapoingiliwa na mwanaume kwa mara ya kwanza.wengine hata hutokwa na damu sehemu za siri wakati zoezi likiendelea.hii yote inaonyesha ni kwa jinsi gani zoezi hili huwaumiza mabinti wengi na kuwafanya kushndwa kufurahia sex.kwa kuwa mabinti bikra bado wapo ni vyema basi tukabadilishana mawazo na hata uzoefu (kwa wale wazoefu) juu ya namna bora ya kufanya jambo hili kwa manufaa ya wote.
     
  2. Emma.

    Emma. JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 19,931
    Likes Received: 2,981
    Trophy Points: 280
    Duh kali
     
  3. K

    Kitandanikwetu Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mmmh! Ina maana humu jf kuna wazoefu wa kutoa bikra?
    Kwanza unatakiwa umuandae msichana kisawasawa, ili utapomwingilia asichubuke, na kutoka damu ni jambo la kawaida ila kuna wengine hawatoki, na kulia ni lazima coz ndio mara yao ya kwanza kusex, lkn akirudia tena kama mara 2 hatosikia maumivu, ndo ataanza kupata raha ya tendo.
     
  4. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hivi kuna wasichana mabikra wengi kiasi cha kuomba ushauri wa ku-do first time?
     
  5. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Yaani unajiandaa kutoa mtoto wa watu bikira au unataka elimu tuu???
     
  6. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Elimu tuu hata hivyo am still young and full of life so you never know.
     
  7. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Yan sikutegemea hili swali. Yan tuanze kufundishana jinsi ya kutoa bikra! Duuuuuuuuuuh
     
  8. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Pima Ngoma kwanza kabla ujaharibu watoto wa watu.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    jina lako
    na mwezi huu mtukufu
    na ulichoandika hapa

    dah...
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Anaweza kuwa anategemea kufunga ndoa na bikira soon. Lazma apate tuition kwa kaka zake jamani!
     
  11. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ramadhan kareem!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hii nakupa manual ambayo imekuwa verified na Ernest and Young.

    Iweke nyuzi 35 kutoka horozontal line

    Apply pressure ya 32barometer

    Mazingira lazima yawe highly viscous kupunguza friction

    Chunguza elasticity

    baada ya hayo, kumbuka

    acceleration =change in speed/time

    hakikisha t -->infinity
     
  13. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,353
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
     
  14. e

    evvy Senior Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda chumvini nusu saa mpaka mucas ijae... Then mpulize kdogo..alafu weka!....
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
     
  16. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    hivi ulimwengu huu wa digital kumbe bado kuna wasichana bikra!!
     
  17. The Only Kilo

    The Only Kilo JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mzee upo juu kisayansi zaidi lakini pia akumbuke kuprovide sponji matirials bebeath the back of the girl maana si unajua tena
     
  18. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Never say never ...bado tupo
     
  19. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Si kila mtoto wa kike huzaliwa akiwa bikra, au?
     
  20. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Dah hapo chumvini kwamuda wote huo si ataacha ulimi huko kwa fangasi jamani,
     
Loading...