Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaratibu mpya kwa wanaotaka kujiunga na MASTER DEGREE UDSM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by boggie, May 18, 2012.

  1. b

    boggie Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWA WALE AMBAO HAWAKUSOMA UDSM awe na first class kutoka katika vyuo HIVYO. isipokuwa kwa wale waliosoma UDSM; wanaume wawe na GPA ISIYOPUNGUA 3.5 na wanawake wawe na GPA ya 3.3

    Wana JF hii inapeleka ujumbe gani kwa vyuo vingine?
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    ujumbe ni kwamba "mumezoea kupeana gpa kama peremende"
     
  3. Vegetarian

    Vegetarian JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 566
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    Inathibitisha kuwa bado UDSM wana ukiritimba na mawazo mgando kuhusu chuo chao wenyewe na pia vyuo vingine..
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Kama UDSM ndo ingekuwa inatoa masters peke yake ingeweza umiza vichwa vya watu!
    Mtakuja ujutia huo uamuzi
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Duh!asa wale ndugu zangu wa uhandisini wenye gpa za 1.8 ndo tuseme masters ya ud haiwahusu tena au?
     
  6. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kuna tetesi kwamba Mzumbe University wamekwisha andaa utaratibu utatoka mda si mrefu. Hakuna mtu yeyote atakaye jiunga kufanya Masters akitokea Udsm bila kufanya Postgraduate diploma. Hii yote inatokana na kutokuamini products za UDSM hata kama ni first Class
     
  7. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kichwa kinauma! Daah! Itabidi nigeukie nchi nyingine.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mzumbe hawana jeuri hiyo.over
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Wanahangaika tu masters wangekuwa wao peke yao ningewaza.Tupa nje huko kwanza elimu ya kiccm nani anataka
     
  10. amba.nkya

    amba.nkya JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huwa nashangaa sana UD kujiona a very unique varsity, wakati varsity kama SUA ina "pass mark 50% and above" na ina fundisha science subjects, sifa za UD nini hasa? ulimbukeni unawasumbua
     
  11. N

    Ngahekapahi JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 492
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Hawana lolote kujifaragua tu.
     
  12. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tutasoma vyuo vingine kwanza Ud mimi sipapendi hata wanisomeshe bure sikubali.
     
  13. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #13
    May 18, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,233
    Likes Received: 2,368
    Trophy Points: 280
    tatizo la kanchi kadogo kama haka, hiki kizazi cha hawa wazee kikiisha tu, maisha yatakuwa bora sana.. sasa haya mambo ya kufanya maisha kuwa magumu hivi maana yake nini..si kuongezeana mawazo tu..umeme hamna..barabara hamna, hospitali hakuna dawa..bado pia elimu inakuwa shughuli..jamani...hii nchi inahitaji maombi , san sana hawa wazee..naona kama vile..wanazidi kuchanganyikiwa siku zinavyozidi kwenda mbele..watuachia nchi yetu sasa wakapumzike majumbani kwao..
     
  14. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    maneno ya wakosaji utayajua tu..
     
  15. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #15
    May 18, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nadhani huu ujumbe umepelekwa SUA maana kule hakuna First Class.
     
  16. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #16
    May 18, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    si lazima kusoma udsm kwanza ni chuo kinachoongoza kwa kuzalisha mafisadi wa nchi hii.wezi wote wa mali ya uma ni zao la udsm.im signing out huu uchafu umeniharibia mood
     
  17. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #17
    May 18, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    siku hizi watu wanakimblia masters ARDHI UNIVERSITY
     
  18. m

    mhondo JF-Expert Member

    #18
    May 18, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Watakosa/watapata wanafunzi wachache sana wa LL.M maana kwa UD wenyewe first class kwa miaka mingi haijapatikana na wanafunzi uwa wanaanzia upper second nao uwa ni wachache.
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    May 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hiyo ni kazi ya kina Mkandara makada wa CCM
     
  20. m

    mwasumbi Member

    #20
    May 18, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Ila naona kama mtoa mada hii umepotosha uma maana mimi nipo karibu sana na directorate ya postgraduate UDSM, hakuna requirement kama hizo zimewekwa zaidi ya second class kwa kozi nyingi! umepata wapi info zisizo kweli unaweka kwenye JF bila kuwa na evidence? Jamani hili jukwaa tulipe heshima yake!
     
Loading...