Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utaratibu huu wa JJ MUNGAI sekondari ni kwa shule zote Tanzania!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by TWALICIOUS, Jun 5, 2011.

  1. TWALICIOUS

    TWALICIOUS Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli education for liberation kama ilivyo motto wao...watanzania na wanafunzi wa shule zoote za sekondary Tanzania laiti tungekua na mkuu wa shule kama MWANYIGU wa shule hii basi kiwango cha elimu kingekua kwa kasi ya ajabu mkuu huyu ni mchapakazi.mpenda maendelleo...utaratibu wake ni kama vile kukuza kiwango cha taaluma,utunzaji wa mazingira.....bigup sana MR maliano Mwanyigu pale Mafinga Iringa......................
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,800
    Trophy Points: 280
    huyo manigu kafanya nini? ndio shule yake ilikuwa ya kwana kitaifa?
     
  3. H

    Hizzlè New Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kabisa maheadmaster wote wangekuwa kama Mwanyigu ingekuwa vizuri sana kwa sababu ya kupenda na kuijali kazi yake.pongezi kubwa anastahili Mwanyigu tutamkumbuka sana maishani kwetu...!
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Huyo Mwanyigu inawezekana ni mwalimu mkuu hodari lakini hilo jina la hiyo shule linashabihiana na yule mbunge wa zamani wa hapo Mufindi amabaye anatuhumiwa kwa kutoa rushwa na ufisadi uliokithiri hapo Mufindi!! Hilo ndio doa kwenye nguo nyeupe ya mwalimu Mwanyigu kuhusishwa na shule ya fisadi!!
     
  5. H

    Hizzlè New Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata kama lakini dhahabu itabaki kuwa dhahabu haiwezi kuwa almasi,ilikuwa zamani sana...kwa sasa mambo ni tofauti na wanafunzi wanazidi songa mbele.
     
Loading...