Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaratibu huu mzuri......CCM hawaupendi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sinafungu, Oct 23, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Mdahalo kwa wagombea uongozi hasa kwa nafasi za juu , ngazi ya kitaifa. naouna ni mzuri unaowapa wapiga kura nafasi ya kumtambua mgombea na ufahamu wake juu ya masuala mbalimbali , na kuamua ni nani anafaa. cha ajabu ni kwa nini Tanzania (ccm) hawaupendi ..........?
     
  2. T

    Thesi JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanaogopa make wagombea wao huwa wadhaifu wasio na weledi ila wanapelekwa tu kwa kivuli cha chama.
     
  3. Super H

    Super H JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 6, 2012
    Messages: 1,007
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuendelea kujiita mwana ccm ni sawa na kujiita mchawi ,na kuwa na kadi ya ccm ni sawa na kuwa na irizi au uchawi na kutuletea habari ya ccm hapa tujadili ni sawa na kutuambia tujadili wachawi na uchawi!
     
  4. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wanaona wataumbuka, hii kwao ni hatari kwa muujibu wa gamba Makamba.
     
  5. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Elewa mada kisha ukurupuke vizuri.
     
  6. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mtafute Tido Muhando akupe experience yake ya hii midahalo ya hapa kwetu.
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    yaani mfano unipe mdahalo mimi na lusinde?
    kudadadadadek?nalamba points zote.
     
Loading...