Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaratibu hu uangaliwe.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by nkundaruwa, Dec 3, 2011.

  1. n

    nkundaruwa Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanaJf, kwa muda mrefu nimekuwa nikisoma mada mbalimbali, lkn kuna lililonikwaza hadi nikaingia mazima.
    Kama wiki mbili hivi zilizopita, Chama cha Mapinduzi kilifanya mikutano yake Dodoma. Baadhi ya Wajumbe wakaingiwa hofu ya kuvuliwa gamba hadi wakakusanya kundi la Vijana wa UVCCM; wakawalipia malazi na posho nyingine kadhaa ili waweze kuwasaidia kuweka shinikizo pale ambapo upepo utakuwa mbaya kwao.
    Hofu inanipata kwamba, kama utaratibu hu wa kukusanya vijana hautadhibitiwa, itakapofika 2015, wakati wa mchakato wa kumpata Mgombea wa Urais kupitia CCM, makundi mbalimbali yanaweza kuja Dodoma na Makundi ya Vijana kushinikiza fulani apite, fulani asiguswe.
    Je Great thinkers, huko si ndiko kuchochea machafuko? Makundi haya ya Vijana si yanaweza kugeukana na Tz kikanuka?
    Tutafakari.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana JF
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    inawezekana kuwa kweli.
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Unakaribishwa.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu JF
     
  7. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #7
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu Mkuu
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Karibu sana mkuu!
     
  9. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF
     
  10. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    karibu sana
     
Loading...