Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utaratibu HESLB wale wa subject to veryfication.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by enoc, Sep 29, 2012.

  1. e

    enoc Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unapaswa kufika bodin hapo msasan na kuingia chumba namba 24 utaambiwa tatizo lakn utaambiwa inabd uende payment department( no.B1) atakupatia peyment sleep kama utakua haujawai kuchukua na ku2mia mkopo utaandikiwa NIL lakn endapo ulpokea na kutumia mkopo utalpa 25% kama waelezavo, na kama uliomba mkopo ukaandikiwa nil au ulipewa kama ulitumwa chuon kwako na haukurudshwa bhaaas na wewe unaucka kulpa 25% kama kawaida, baada ya kupata payment sleep kama unahucka kulipa utalpa na baada ya hapo utaenda chumba no.28 nakuverify kwa wale ambao hawadaiw bac na vlevle kwenye chumba no.28 baada ya hapo n safar moja kwenda kwenye kampac na kuzsubr. kama utakua na maswal zaid ulza utajibiwa. Japo m c ofcer wa bod
     
  2. g

    gbrother JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mkuu naomba niweke angalizo tu kwamba, haijalishi kama ulikuwa registered chuoni au no, mie na jamaa kama wa3 hata chuoni kwenyewe ha2jawai kanyaga 2naambiwa 2na deni, na waka2lamba 25% yao,

    sema yule mzee namba 28 yuko poa sana aisee,
     
  3. mountana

    mountana Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    inakuwaje kwa walio mkoa ss nd inakuwaje hzo info hawajapublish
     
  4. e

    enoc Member

    #4
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yan hyo inamaansha kama unataka mkopo utafka 2 bodi hata ukiwa wap, maana cku ndo hzo znaisha na hapana utaratbu wa kukuwezesha we ambaye upo mkoan.
     
  5. e

    enoc Member

    #5
    Sep 30, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hyo kwel, we uliandika barua?
     
  6. g

    gbrother JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    barua ya nini mkuu?
     
  7. e

    enoc Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    24 wanadai kua inakubd uandike barua lakn jamaa yule wa b1 anasema haina aja sasa bado hapajankalia sawa mkuu
     
  8. g

    gbrother JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    28 ndio kila ki2, mie after kumaliza nilimuuliza kama kuna la ziada akaniambia 2meshakamilisha,
    hao 24 hiyo barua unaandika ya nini sasa?
     
Loading...