Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

utapiga kura 2010?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Haika, Aug 31, 2010.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nimegundua kuwa humu kuna washabiki wengi sana wa siasa, wakereketwa nk.
    Je wewe ni kati ya wapi hao? unaweza kujibu uongo au ukweli, japo ukeli hupendeza zaidi, au ukajipa jibu mwenyewe halafu ukajipa maksi kwa jibu lako

    JE UTAPIGA KURA?

    Mie nitapiga kitambulisha ninacho, muda nimetenga, nimecheki jina lipo, je wewe?
     
  2. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Haika,

    Watu wakishajibu utatoa matokeo? Utapima vipi wanaJF wameonyesha nia yao ya kujitokeza kupiga kura!

    Nashauri anzisha poll ambazo zitawahusu wote wanaotemebela humu, hapo itakuwa swa!!

    Ciao
     
  3. H

    Haika JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    thks lakini ukweli wa mtu aujua mwenyewe, hata poll huwa hazina ukweli sana, kila mtu ajiexamine na kujigrade mwenyewe
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Sasa kama ni hivyo kwanini umeuliza?
     
  5. H

    Haika JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    si usome hapo juu? nimeandika sababu, au nibadili lugha niweke kiinglishi?
     
Loading...