Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapenda ufe kifo gani kati ya vifo hivi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by mshikachuma, Dec 25, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mathalani Jaji wa mahakama amekuhukumu kunyongwa hadi kufa (kutokana na kesi fulani).
    Lakini kifo chako unaambiwa uchague kati ya hivi 5.....je,utachagua kipi?

    1.kufungwa jiwe la kilo 50 shingoni na kukudidimiza baharini hadi ufe
    2.Kukuchoma na moto ukiwa mzima kama wahindi(kuni juu wewe chini) hadi ufe
    3.Kukufungia kwenye chumba chenye nyoka wakali(kama 100 hivi) walio na sumu kali hadi ufe
    4.Kukufungia kwenye banda lenye simba 10 ambao hawajala wiki moja....hadi ufe
    5.Au kukuchinja kwa kutenganisha kiwiliwili bila ganzi huku mikono na miguu vikiwa vimefungwa kamba....hadi ufe

    Je, utachagua kifo gani kati ya hivi?
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,335
    Trophy Points: 280
    Nakuuliza hivi, Jee, una akili timamu au huwa unajisikia maumivu ya kichwa?
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    huyu anamihemuko
     
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani dada Faiza! hapo kosa langu ni nini? kwa dunia ya sasahivi unaweza kukutana na shuluba ya hukumu kama hizo
    ndiyo maana nikaamua kuuliza ili nipate maoni ya watu tofauti
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nani kakuingiza hapa Jf??

    nimechukia, hadi vitoto vya chekechea mnakuja huku, looooohhhhhhhh
     
  6. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jamani,kwani kuuliza ni makosa?
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,593
    Likes Received: 2,535
    Trophy Points: 280
    Wewe ungependa kipi?
     
  8. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,mie siyo mtoto wa chekechea! ila nimeuliza tu
     
  9. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yaani hata mimi mwenyewe nimewaza sana ni kifo gani nichaguwe kati ya hivyo 5
    lakini bado sijapata jibu lol!...nikaona ni bora nitupie hapa jamvini uenda naweza pata jibu:lol:
     
  10. K

    Kubingwa JF-Expert Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 23, 2010
    Messages: 502
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sio kila kitu muulize,vingine haviulizwi jamani,ooh shauri yenu! Eti mna dadisi.
     
  11. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,532
    Likes Received: 9,335
    Trophy Points: 280
    Hivi ni wangapi duniani unaowajuwa wewe, wameshawahi kuchaguwa namna ya kifo chao. Waislaam tuna dua, tunaomba ili tuwe na mwisho mwema, "nusrul khatima" mwisho ulionusurika, au wengine huita "nurul khatima" mwisho wenye nuru.

    Sijui wenzetu wa si Waislaam huwa wana dua zipi kwa hili lakini nionavyo mimi ni kuwa, hakuna binaadam aneombea kifo kibaya na mwisho mbaya, ndio mana nikakuuliza, una mataizo ya akili?
     
  12. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kakiulize kifo kikuchagulie au kikikataa nenda Milembe kawaulize wenzako.
     
  13. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapo sina jibu maana haya maswali yako ni mojawapo yasiyo ni majibu hapa ulimwenguni. Suala la kifo halina uchaguzi kwa maoni yangu
     
  14. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #14
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Anataka kujiua ndio maana anaulizia maoni
     
  15. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #15
    Dec 26, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,757
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mwisho tutaulizwa hivi mb...oo huwa inaonaje k usiku,loh!
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Dec 26, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    mi nilidhani utasema kifo cha kujitoa muhanga!
     
  17. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,399
    Likes Received: 2,527
    Trophy Points: 280
    we sema tu unataka wanajamvi wakuchagulie kifo gani kati ta hivyo ulivyo vitaja!
     
  18. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,625
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    sikutaka kuchekA, ila imebidi nicheke kwa mshangao. Hivi unawaza nini kichwani mwako.
    OK! umeomba uchaguliwe, nakuchagulia uchukue jiwe la kilo 20 ww mwenyewe,
    kodi ngalawa, hakikisha kuwa kamba umeifunga vizurikiunoni mwako pamoja na jiwe
    la 20kg nenda kilindini, kisha jitose kwenye maji pamoja na jiwe lako.
    ANGALIZO:usiseme mie ndiye niliyekuelekeza kama utapona
     
  19. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    kutamka swala la mahakama sidhani kama inahalalisha hoja yako kukaa jukwaa hili, hii labda itambuliwe kama jokes au ukachangamshe chit chat kule.
     
  20. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    mahakama za sasa hazitoi hukumu za kifo kwa kutumia njia ulizozitaja, ninazozifahamu ni kama

    Kunyongwa hadi kufa ref. Sadam Hussein
    Kudungwa sindano ya sumu- wanatumia marekani
    Kukatwa kichwa
    Kupigwa risasi
     
Loading...