Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapenda kumjua?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Penelope, Sep 10, 2012.

  1. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ukigundua mme,mke ama mpenzi wako amecheat,utapenda kumjua ama hutataka kumjua huyo mtu aliyetoka nae?kwa nn?na vitu gani utataka kujua kumhusu yeye?
     
  2. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    sidhani kama inasaidi sana nikimfahamu,mradi mume/mpenzi amenicheat yeye ndiye tatizo si huyo mwingine so sitapenda kmjua kwani haitanisaidia kurekebisha mahusiano yangu!
    kumjuani pamoja na kunza kujilonganisha nae!hii si nzuri since inazidi kuumiza kwani ukikuta ni wa chini kwa viwango vyako vya ubora utaanza kutafuta mapungufu yako maeneo mengine,ukikuta yuko juu kwa viwango vyako pia utajidharau na kujihisi huwezi kupigania mahusiano/ndoa yako na kubwa zaidi utajustify uzinifu wa mwenzi wako,kuwa alikuwa sahihi!
     
  3. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Me binafsi sicheat, so mpenzi wangu akinicheat natamani nijue katoka na nani kwa ushahidi kabla sijamtema forever..........sijui kama mnafahamu unapomcheat mwenzio NI DHARAU KUBWA SANA
    **********me i don't like it**************
     
  4. salito

    salito JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Bora nisimjue tu ntaua.
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kibaya duniani, kama kutojiamini pole sana .
     
  6. A

    Aristolicius Senior Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mimi ningependa kumjua ila inisaidie nimjue mpenzi wangu ni wa namna gani,amecheat na ndugu yangu?,rafiki yangu? her ex?her boss? au just nobody inanisadia kujua nitachukua uamuzi gani?
     
  7. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Si vibaya kumjua, maana itakusaidia pia kumfahamu ni nani aliyekuzunguka kama ni jirani, rafiki, ndugu nk na hivyo ujue namna ya kuishi na kuwakwepa na kutokushirikiana na watu wanafiki wasio na huruma wanaoingilia ndoa yako. Ila kila mtu ana mtazamo wa tofauti juu ya hili!
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nimechoka . . . . . . . .!!
     
  9. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    nikimjua atanichefua sana ,ila nitataka nijue amenizidi lipi?
     
  10. l

    lila Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani cha kwnza nikijua anacheat ntataka kujua kwa nn na nani?Ntatamani nimuone anafananaje?
     
  11. Lisa

    Lisa JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 1,567
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Halafu ukikuta anakushinda vigezo vingi utafanyaje? maana ukiamua kula nguruwe chagua aliyenona.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    yes nitataka kumjua, ili nijue namna ya kumshughulikia hadi aone dunia inazunguka mwezi badala ya jua...... Ila na hubby nae nideal nae mpaka wakikutana wakimbiane
     
Loading...