Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapeli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by CPU, Jan 17, 2011.

  1. CPU

    CPU JF Gold Member

    #1
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    Kijana mmoja anayesoma katika chuo cha kimoja kilichopo huko maeneo ya Uwanja wa ndege alipata dhahama inayotia uchungu sana maeneo ya Posta.

    Mkasa wenyewe ulianza hivi:

    Kijana huyo alikuwa anasubiri daladala ili awahi kurudi chuoni maeneo ya posta mpya. Mara akatokea mama mwenye heshima hivi ana mtoto ambaye ana dalili za kuumwa. Akamwomba kijana simu yake ili ampigie mumewe pengine kumweleza mtoto mgonjwa. kijana akasema simu ina shilingi 600, mama akamsisitizia kuwa haitotatosha ila anaomba aweke laini yake ya simu na kijana akakubali. Mama akapokea simu akatoa laini ya kijana akaweka laini yake na kupiga na kisha kumrudishia simu kijana. Kijana hakuangalia kama laini iliyowekwa ni yake au la...... Kosa kubwa!

    Mara usafiri wa daladala ukafika kijana akaingia na baada ya kuanza safari abiria mmoja akasikika kaibiwa simu. Kijana aliyekuwa naye, yaonekana ni mwizi mwenziwe, baada ya kutafuta chini ya kiti akashauri wajaribu kuipiga na ndipo simu ya kijana msamaria huyu ikatoa mlio. Wale vijana wakaanza kumpiga kipigo cha mbwa mwizi wakidai kaiba simu na kulazimisha kuichukua kutoka kwa kijana kwa nguvu. Kwa busara za mzee mmoja aliyekuwa ndani ya gari lile walifanikiwa kufika kituo cha polisi na polisi bila kuuliza wala kupokea maelezo ya kijana wakamnyan'ganya kijana simu na kuwapa wale vijana waliodai simu imeibiwa na wakaondoka. Vijana wale walikuwa wakifanya kila wanaloweza kijana yule asijieleze.

    Baadaye, ndipo maskini kijana wa watu akaanza kuwaeleza Polisi kilichotokea. Polisi wakabaki mdomo wazi, na kujaribu kutoa maneno ya kuashiria samahani. Lakini tayari alikuwa na majeraha kichwani na simu yake halali kabisa ikiwa imeibwa . . . .
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    lol maskini ya Mungu kweli dunia si mbaya bali walimwengu ndo wabaya!
     
  3. CPU

    CPU JF Gold Member

    #3
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naona hata wanaodai mwisho wa dunia unakaribia itabidi tuanze kuwafikiria kuwa wanasema ukweli kiasi fulani
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Jan 17, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hao ndio polisi wetu!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jan 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,102
    Likes Received: 5,293
    Trophy Points: 280
    Bora uonekane una roho ya ukatili, kuliko kudhulumiwa kwa wema wako
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mimi yamewahi nikuta kama hayo na siku hizi mtu nisiyemfahamu akitaka msaada namuelekeza kituo cha polisi tu akaupate huko
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahahah . . . hata ukiambiwa ana mgonjwa mahututi??
     
  8. M

    Mkare JF-Expert Member

    #8
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itabidi ampe namba ya monchwari kabisa...lol. Ila hali ya sasa inafanya mtu bora uwe na roho mbaya kusave shingo yako kuliko kujidai una huruma. Hakueleweki kabisa....
     
  9. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    inauma sana lisikie ivyo ivyo kwa mwenzako ila ss imefika mahali inabidi tuwe makatili mana ujui unayetaka kumsaidi ni kweli anaitaji msaada au msanii
     
  10. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kweli hiyo mbinu ya kiintelijensia!
     
  11. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #11
    Jan 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Polisi na ulinzi shirikishi ni kama mbinu za kusaidia matapeli tu bora kila mtu aishi kivyake na shida zake.
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wengine hupenda kuonja hata sumu, ili mradi athibitishe kuwa inaua! Hasa wasomi wenzangu ndo wanaongoza kwa kuwa na hiyo kasumba
     
  13. CPU

    CPU JF Gold Member

    #13
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nadhani hii ni mbinu ya Kiintelijensia-jensia!
     
  14. CPU

    CPU JF Gold Member

    #14
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hivi ubinadamu tumeupeleka wapi??? Kitu gani hasa kinatufanya tuwe mashetani na makatili kiasi hichi ambacho hata SHETAKI mwenyewe anaogopa hii mbinu???!!! Atakushangaa umeijuaje???!!!
     
  15. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #15
    Jan 17, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    unampa elfu aende kwa wauza vocha atumie simu zao
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kumsaidia mtu nisiemjua barabarani ni big noo!Bora nionekane mbaya kuliko kujisabashia matatizo kwa kujifanya nna huruma!Yalishanikuta..kurudia tena siwezi!
     
  17. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #17
    Jan 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kweli dunia imekwisha
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Jan 17, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ishakuwa tambala bovu
     
Loading...