Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapeli wa serikali kwa watafiti nchini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by tanga kwetu, Oct 11, 2010.

  1. tanga kwetu

    tanga kwetu JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 1,561
    Likes Received: 259
    Trophy Points: 180
    katika kile ninachokiona kama utapeli uliokubuhu wa serikali ya CCM kwa vile hawana kitu cha ukweli cha kushikia na ni maisha waliyoyazoea kudanganya....hivi karibuni ilitoa waraka kwa vituo na taasisi za utafiti juu ya maboresho ya mishahara ya watumishi wa kada ya utafiti. waraka huo unasema unaanza kutumika Julai mosi,2010. Kutokana na utafiti nilioufanya kutoka reliable sources za wizara ya kilimo na mifugo ambazo ndio zina watafiti wengi, hii ni changa la macho...ni siasa tupu.

    Inasemekana wanaopata mshahara huo mpya ni kama robo tu ya wanaostahili-wengi wao wakiwa wale vingunge yaani maafsa ngazi za juu sana kama vile Principals na Seniors Research Officers. Vijana wengi wa chini wanaonekana wakilandalanda kila leo kwa maafisa utumishi wizarani mwao na ofisi ya rais-utumishi au hazina kuulizia bila majibu ya kuridhisha.

    inasemekana baada ya maboresho hayo, maafisa wa juu wa wizara zenye watafiti, walijaribu kuchomeka ndugu na watoto zao katika post za watafiti hata kufanya zoezi hili kuvurugika. Habari nilizopata jana zinasema kwamba ile ni danganya toto watu wapate kuchota pesa za kampeni ili hesabu hazina i-balance kwamba kiasi fulani kimeenda kwenye mishahara hii mipya!!!
     

    Attached Files:

  2. M

    Msharika JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wale tu, mwisho wao 31.10.2010
     
Loading...