Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapeli wa meno ya tembo malyasia;serikali yaambiwa ijirekebishe

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Mar 25, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mama mangunga mpaka leo wahusika wako mtaani wanakula kuku
    hii aibu mpaka doha mama mbona tunatiwa aibu...na mhusika
    mkuu mnamjua mnakaa kimya!!!!
    Nakupenda tanzania

    serikali ya tanzania imeambiwa ihakikishe usalama wa
    meno ya tembo;uhuni uliotokea wa kukamatwa meno ya tembo malyasia imeambiwa ni moja ya sababu walizozuiliwa kuuza meno ya tembo;;;aibu sana kwa taifa kama hili kukataliwa kwa sababu ya utapeli kam huu...
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kazi ipo
     
Loading...