Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapeli wa Global Church Mission Tz ya Mwanza, Serikali iko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ernest Da Vinci, Mar 9, 2012.

  1. E

    Ernest Da Vinci Senior Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu zang wana JF,

    Kwa masikitko naomba ni wajuze mchezo mchafu uliofanywa na taasisi fulani hivi ya kidini al maarufu Global Church Mission Tanzania.

    Taasisi hii ilibandika matangazo maeneo mbalimbli hasa vyuoni, mashuleni na hata internet ikiwaalika wanafunzi wote wasiojiweza kifedha na kudai kuwasaidia costs masomo yao.

    Mwanafunzi alyehitaji grant hiyo alipaswa kuchangia 25,000/= kama gharama ya application forms na usajili. Waliahidi kuwawezesha wanafunzi husika ndani ya siku 60 tangu watimize mashart ya kuomba. Ofisi yao kwa Kanda ya Ziwa ilikuwa maeneo ya Kapripoint ndani ya ofisi za SIDO, cha ajabu wale jamaa wamelala mbele bila kutoa hyo grant.

    Baada ya utafiti wangu nimebaini serikal inatambua uwepo wa hawa jamaa lakini sidhan kama wanatambua utapeli uliofanywa nao dhidi ya masikini wa Tanzania.

    Serikali kama ipo naomba ifuatilie swala hli kabla watu hawajaleta balaa manake hapa SAUT na kwingineko wamechachamaa pia.
     
  2. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tangu lini mtu akakupa msaada wa pesa baada ya wewe kumpa pesa???.....hilo ni fundisho tu, next time kuweni makini na matapeli
     
  3. E

    Ernest Da Vinci Senior Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nimekubali PingPong,lakn hta na kanisa?Hatkubali,kama co manual bas hta automatically cz bibi yu hayi
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    makanisa karibu yote ni wezi
     
  5. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Tuwe macho na huu utitiri wa makanisa na manabii wa uongo, wachungaji n.k.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Usilihusishe kanisa ktk hili,sema matapeli.Pia acha usharobaro!
     
  7. Michael Chairman

    Michael Chairman JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2016
    Joined: Apr 11, 2015
    Messages: 700
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 80
    hapa capr -point kuna ofisi za SIDO ?
     
  8. Fursa Pesa

    Fursa Pesa JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2016
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 1,654
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Kwa muda niliokaa Mwanza sijui Ofisi za SIDO zilipo, labda mleta afafanue Capri Point ipi?
     
  9. mwendakwao chayi

    mwendakwao chayi Member

    #9
    Jun 25, 2016
    Joined: Jul 19, 2014
    Messages: 57
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
    Ofisi za sido kwa mwanza ziko nyakato
     
  10. m

    mwanansao Member

    #10
    Jun 25, 2016
    Joined: Jul 30, 2015
    Messages: 55
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 25
    Huku ni kuandika uhuni uliopitiliza
     
  11. multiphill90

    multiphill90 JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2016
    Joined: Sep 25, 2015
    Messages: 3,702
    Likes Received: 3,060
    Trophy Points: 280
    Mtume na nabii phill ruzige natoa msaada kwa wasiojiweza . changia 2000 utapata msaada ndan ya masaa 36... Changia. Kupitia tigo pesa... Ni pm nikupe namba
     
  12. Kansigo

    Kansigo JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2016
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 1,057
    Trophy Points: 280
  13. Gregoire's

    Gregoire's JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2016
    Joined: Apr 13, 2016
    Messages: 2,144
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    siku hiz watu wamegeuka wafanyabiashara badala ya kueneza neno la Mungu.
    Wanahubiri kutoa sadaka kuliko kuokoa nafsi za watu waende mbingun. Eti mjaribu Mungu kwa matoleo. Huu si utapeli. Usipotoa Mungu hawez kukusaidia. Nani ka kuambia?
    Michango mingi mpaka kero mingine unalazimishwa uchangie aliyekuambia nani kuwa mm sina matumiz? Hela zote nitoe church tu?
    Ukiona mtu anahubiri sana utajiri, kuliko kuwahutubia watu waache uovu na wamrudie Mungu wao. Ujue hapo hakuna kitu.
    Watu weng hawajui hili kila mhubir wao wanaenda tu. Kuna wenginw ni ma agent wa shetani.
    "watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa''
    muhibiri anapuliza tena kwa punz ya mdomo watu km mia wanadondoka km magunia ya mahindi
    Hiz ni nyakat za mwisho tuwe makin sio kila muhibir ni mtumushi wa Mungu
     
  14. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2016
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,360
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    When anything sounds too good to be true, it's probably is.
     
Loading...