Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapeli, utapeli beware!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ABEDNEGO, Nov 19, 2009.

  1. ABEDNEGO

    ABEDNEGO Senior Member

    #1
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sorry
     
  2. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Jamani tuwe tunapitiapitia kwanza humu, ndy tunaanzisha thread, hii ni kuavoid repetition ambazo hazina ulazima. Thread hii ni ya tatu!!!!!! anyway asante, modes wanajua cha kufanya
     
Loading...