Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapeli na wizi kupitia majina ya viongozi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sipo, May 18, 2009.

  1. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimesikia jambo kama hili, likoje?
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Pia jina la Mh. Philemon Luhanjo linatumika sana kufanya utapeli na wazee wa mishemishe Dar......mwenyewe kidogo niingizwe mkenge one day!
     
Loading...