Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapeli mradi wa upimaji wa viwanja Gezaulole

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Gandalf, Apr 28, 2011.

  1. G

    Gandalf New Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau mimi ni mmiliki wa eneo lililo kwenye mradi wa upimaji viwanja ,kwa sasa manispaa imeanza kulipa fidia ambayo wengi wamelalamikia,kumemua hakuna ufafanuzi mzuri kuhusu fidia ..naomba msaada kama kuna mdau mwenye taarifa sahihi.
     
  2. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani majibu ya Naibu Waziri wa Ardhi, Nyumba na Makazi kule Bungeni ile tar 15/4/11 yalikuwaje?

    Tafadhali tunaomba msaada wa mwenye soft copy au atuandikie toka hard copy ya hansard.
     
  3. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sasa kwa nini umeandika utapeli wakati huna information zozote? Me nilijua umeshalizwa!
     
  4. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,880
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    wamezoea kuchuuza viwanja vya watu!
     
  5. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sawa, mtoa mada anaweza akawa amekosea lakini kuna ukweli ndani mwake. Nilisoma mwaka jana katkati kwenye Mwananchi likielezea kesi waliyofungua watu wa Gezaulole wakipinga huo mradi na mazagazaga yake.

    Naamini wapn watu humu wana-data za uhakika watatusaidia.
     
  6. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    namie nilijua hivyo manake nina kiwanja huko,TITLE ZINGINE BWANA.Home of great thinkers imevamiwa
     
  7. Surveyor JA

    Surveyor JA Member

    #7
    Jun 10, 2016
    Joined: Jun 4, 2016
    Messages: 66
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    1465571844850.jpg
     
Loading...