Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapeli mpya wa vodacom

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Wakusini, Feb 15, 2012.

  1. Wakusini

    Wakusini Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Naomba niwekwe sawa ama nielekezwe kwa kina kabla sijaingia mkenge kuhusiana na huu utapeli wa vodacom,Tukiachana na huduma ya M PESA ambayo code yake unabofya *150*00# then unapata menu yake.Ila bado cjaipatia vema hii huduma ambayo ina code *150*55#.Hii code ukibofya inakupa ''Welcome to future Banking MBanking,Please enter PIN,na Ukijibu kwa PIN namba 1 inakupa select ,Balance check,My crdt card,mobile money,Transfer to m pesa,.......na ukicheki balance kwa kuweka ile PIN namba 1 unakuta mzigo wa salio la laki nane.ukihamisha kwa mpesa haiendi,Hili ndo limenifanya nigombane na keypad kupost nikiomba tueleweshane kwa anayeelewa hili,kuna uvumi eti hizi ni pesa za mafisadi wamezificha huku kwenye lain zetu,coz hii ni kwa lain zote za vodacom,wataalam shuken mtujuze maana tusije ingia mkenge.
     
  2. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sijui inakuaje hiyo.Ila nimejaribu kinachonishangaza ni password sio lazima uweke 1.jaribu kuweka namba yoyote inakubali tu.
     
  3. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hiyo test account yenye trial balance ya 800,000 ina maana gani? Wadau mtujuze.
     
  4. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    huo ni mtaji wa 2015. Tatizo hatujui nani atajitosa na nani hana nia, so tumezimwaga kwa wote. Tutazifungua hivi karibuni.
     
  5. Wakusini

    Wakusini Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    daah! I see! Hii kali
     
  6. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #6
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Tatizo lenu nyinyi hamsikii, kila siku tunawaambia hamieni airtel hamtaki kusikia oneni sasa tayari mmeshaanza kuibiwa
     
  7. d

    deedee Member

    #7
    Feb 16, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    hyo no. inakubali kwa mitandao yote
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,666
    Likes Received: 1,232
    Trophy Points: 280
    Lakini mkuu ukijaribu hata kwa line ya tigo inakubali,sijajua airtel.Pia pin huwa lzm ziwe tarakimu nne lkn hapa ni yyt tu inakubali. Nadhani wataalam wa watakuja kutujaza vzr,na suala la airtel usijekuta nako ni yaleyale.Maana mm nimejaribu vada na tigo zote zinakubali km mleta uzi alivyotushirikisha
     
  9. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hebu jaribuni kuwajuza wenye mitandao.
     
  10. T

    The Priest JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    A test account for has just been created on mBanking with a starting balance of Shs.800,000,
    jamani hii haipo real ni test acc itatumika kwa miaka ya baadae.
     
  11. T

    The Priest JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ukicheki pia crdt card ina balance ya sh.150,000!jamani hawa ni kina nani?
     
  12. ketwas

    ketwas JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wandugu nimejaribu airtel na kwa wao ipo mbona,
     
  13. IT Guru

    IT Guru JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 595
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tatizo kuzipata hizo 800,000
     
  14. T

    The Priest JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jamani tujuzeni tujue nini kinaendelea.
     
  15. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #15
    Feb 16, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,013
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    vodacom mpesa na crdb wameingia mkataba now unaweza tuma hela za mpesa kwenda acount ya crdb au kutoa hela crdb kwenda mpesa now wanatest mitambo acheni tamaa
     
  16. Wakusini

    Wakusini Member

    #16
    Feb 16, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hapo sawa mkuu nimekupata,mia nane kwa ACbila taarifa si mchezo! hapa naanza kuamini,,,,!
     
  17. G

    Ginner JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Wadau hii kitu si kwa voda tu...hata nikizijaribu izo codes kwenye lyne angu ya tigo inafanya ila pesa haiendi sijui shida nn
     
  18. t

    tarizle Member

    #18
    Feb 17, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Bado wapo kwenye majaribio ni kama game tu...
     
  19. is3haq

    is3haq Member

    #19
    Feb 17, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    jibu la wapo kwenye majaribio nakubaliana nalo but mbona inakubali mitandao yote?
     
  20. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 294
    Trophy Points: 180
    Hakuna cha majaribio apa ni mafisadi wameamua tawanya izo fedha bse kwangu ni 2nd week sasa ilo fungu lipo sasa unatest 2 weeks!
     
Loading...