Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapeli mpya jijini dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mchaga, Jan 21, 2009.

  1. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna bwana mmoja miraba minne pandikizi la mtu mwenye lafundi ya kaskazini anazunguka katika mabaa usiku na kutafuta watu wa kuwatapeli.

    Ukiwa na marafiki unapata kinywaji huyu bwana anakufuata na kuanza kukuchangamkia kama vile anakujua, baadae atakuuliza wapi anaweza kupata mwanamke.

    Baada ya muda atakuonyesha gari yake ni corolla limited nyeupe na kukuambia ndio anaingia kutoka arusha na amekuja dar kufuata mzigo kariakoo, ukiangalia gari yake kweli utaiona imechafuka vumbi/matope. (si kweli kwani wanaipka vumbi/matope).

    Baada ya muda atakuuliza wapi anaweza kupata huduma ya intaneti ili aweze kuhamisha pesa zake kwako halafu wewe utoe kiasi cha pesa alichohamisha mtumie kunywa na kutafuta mabibi.

    Ukijisahau ukamkubalia na kuingia kwenye gari yake basi unaporwa kila ulichonacho, huyu jamaa mawindo yake ni kinadada na wengine ambao wamelewa....kuweni macho, anazunguka maeneo ya ambiance corner bar na kwingineko jijini dar es salaam.
     
  2. Mchaga

    Mchaga JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,372
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna bwana mmoja miraba minne pandikizi la mtu mwenye lafundi ya kaskazini anazunguka katika mabaa usiku na kutafuta watu wa kuwatapeli.

    Ukiwa na marafiki unapata kinywaji huyu bwana anakufuata na kuanza kukuchangamkia kama vile anakujua, baadae atakuuliza wapi anaweza kupata mwanamke.

    Baada ya muda atakuonyesha gari yake ni corolla limited nyeupe na kukuambia ndio anaingia kutoka arusha na amekuja dar kufuata mzigo kariakoo, ukiangalia gari yake kweli utaiona imechafuka vumbi/matope. (si kweli kwani wanaipka vumbi/matope).

    Baada ya muda atakuuliza wapi anaweza kupata huduma ya intaneti ili aweze kuhamisha pesa zake kwako halafu wewe utoe kiasi cha pesa alichohamisha mtumie kunywa na kutafuta mabibi.

    Ukijisahau ukamkubalia na kuingia kwenye gari yake basi unaporwa kila ulichonacho, huyu jamaa mawindo yake ni kinadada na wengine ambao wamelewa....kuweni macho, anazunguka maeneo ya ambiance corner bar na kwingineko jijini dar es salaam.
     
  3. Kaka K

    Kaka K Senior Member

    #3
    Jan 21, 2009
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!.....nimeamini shida/njaa ni kipimo cha akili
     
Loading...