Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapeli mpya facebook kwa watumiaji wa tigo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by viz, Aug 20, 2012.

  1. v

    viz Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuweni makini na watumiaji wa tigo kuna style mpya ya wizi kwenye mtandao wa kijamii facebook: hebu ingia kwenye hii link Salama Jabir | Facebook huyu jamaa anajiita kama Salama Jabir yule mtangazaji wa kipindi cha mkasi EATV

    Kwenye wall yake kuna tangazo kama lifuatalo:

    "TIGO MXSHARE PIGA SIMU BURE KWENDA MITANDAO YOTE BILA MALIPO:

    Hi, kwa wale wote wanao ulizia huduma ya tigo mxshare. Technician bado anaendelea kuunganisha huduma ya Mxshare kwa bei nafuu Tshs.3500, ukiunganishiwa unakua na uwezo wa kupiga simu bure kwenda mitandao yote Tanzania bila malipo ya vocha na ukishaunganishiwa huduma haina kikomo na ukishalipia 3500 ukaunganishiwa hautolipia tena pesa na hautohtaj kuunganshwa tena huduma ni yamoja kwa moja.

    KAMA UNAHITAJI TAFADHALI NITUMIE NAMBA YAKO YA SIMU INBOX SASA HIVI ILI NIMPATIE TECHNICIAN WA TIGO AIUNGANISHE KATIKA SYSTEM KISHA UTALIPIA Tshs.3500 ILI TUKUPE PIN NUMBER YAKUJIUNGA.

    KUMBUKA: Hatuhitaj mtu awe na hofu na kuhisi anatapeliwa maana mjini hapa na sio wote mnao amini, ila tuna uhakika na huduma hii na wengi tumewaunganishia. HATUCHUKUI PESA KWANZA MPAKA UTUPE NAMBA YAKO IUNGANISHWE KTK SYSTEM KISHA UTAHAKIKISHA JE, NIKWELI KUNA HUDUMA IITWAYO MXSHARE? KISHA NDIO UTALIPIA TUKUPE NAMBA YA SIRI YAKUJIUNGA."

    Nawakilisha
     
  2. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanx for information
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,003
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Nina alegi na Promotion...
     
  4. maria pia

    maria pia JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 24, 2012
    Messages: 516
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwanza siipendi tigo,bt nashukuru niwape wengine taarifa
     
  5. E

    Edison JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 361
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sina comments
     
  6. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,240
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 280
    wsh ningekuwa kama ww...jaman nmezd kupnda slope
     
  7. G

    GreatMkubwa Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    huyo jamaa yeye ni nani hasa huko tigo mpaka aweze kuingia kweny system yao?
     
  8. U

    USHOROBA Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 22, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kavurugwa huyo, achukue namba za ndungu zake kwanza wafaidi
     
  9. Rashdind

    Rashdind Senior Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mjini shule bana
     
  10. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nililiwa buku 5 miez 2 ilopita, kipind icho anajiita diamond platnumz..
     
  11. Y

    Young Teacher Senior Member

    #11
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 188
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wabongo bwana! wanapenda kula bata bla kutoka jasho kama vp akawaunganishie wabunge wanaoish dar wapigie raia majimbon
     
  12. Mr Penal Code

    Mr Penal Code JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 745
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    awafaidishe ndugu zake kwanza?!!
     
  13. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mimi sio mtumiaji wa TIGO
     
  14. L

    LUNA Member

    #14
    Aug 21, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx 4 info
     
  15. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    waachie wenye mtandao kama hutumii tigo, sio lazima
     
  16. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    3500 simu bila kikomo kwenda mitandao yote hapa nchini,Kampuni ingefungwa hii
     
  17. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    thanks for taarifa mkuu
     
Loading...