Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapeli kwa wapenda vya bure

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Don, Sep 28, 2012.

  1. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Jamaa anajiita salama jabir/sina hakika kama ndiye mwenyewe kama anavojitambulisha,anadai ana huduma ya tigo mixshare(kwa wateja wa yigo tu) ambayo hulipiwa 3500 kwenda no. Wanayoitoa ambayo imesajiliwa kama lwelo emanuel ,na baada ya kuunganishwa unapewa serial master no. Ambazo zinakuwa badala ya vocha na kuziingiza baada ya hapo utapiga simu,internet na sms bure bila kikomo,nimejaribu kuwasiliana na tigo wameniambia hawana uhusiano wowote na hawa watu,huu ni utapeli,wapenda vya bure muwe makini msijepigwa mchanga wa macho.wengi wameshalizwa
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,494
    Trophy Points: 280
    hujaeleweka bado, tulia, jipange sawasawa kisha shusha data
     
  3. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Nini ambacho hujaelewa hapo? Au ndo wewe nini? Samahan lakin
     
  4. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mix share ni nini?
    Kwa nini lazima iwe tigo?
    Wanaibaje?
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Zipigwe!
     
  6. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Salama Jabir tunayemjua ana mkataba na Zantel kupitia Epiq BSS...huyu wa Tigo ni yupi?
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wapenda ugomvi utawajua tu...!
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ..............................................................hizi nukta zinawakilisha kicheko nilichokiangusha umenichekesha sana mazee,ila acha uchochezi.
     
Loading...