Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utapeli huu utaisha lini?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Jacobus, Jan 10, 2012.

  1. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Utakuwa unasikiliza kipindi kwenye radio (kama clouds fm, bbc n.k) na mtangazaji anakuomba uchangie maoni kwa kutuma sms, unafanya hivo mapema na mtandao unakutaarifu kuwa ujumbe wako umepokelewa. Ajabu mpaka kipindi hicho kinaisha mtangazaji ana soma kidogo sana ujumbe, si wako au hasomi kabisa ujumbe wa msikilizaji.
    Sasa najiuliza hii si kama utapeli wa kujipatia mapato kupitia sms ni nini?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa unadhani wewe mwenyewe ndie unaetuma?
    Mnatuma wengi na muda hauruhusu kusoma kila text.
     
  3. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    umenena vema lizzy wa mama
     
  4. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Sawa kabisa Lizzy, kinachonikera ni hiyo pesa wanayopokea kwa kila mtuma ujumbe ambapo wanajua hakika hawawezi kusoma ujumbe wote toka kwa wasikilizaji wao. Kwa nini wasiwatake wasikilizaji wapige simu kama ambavyo baadhi ya radio na television wanafanya?
    Lizzy, hapa nionavo mimi ni uvunaji wa pesa kirahisi hivo!!!!!!!!
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Jacobus pole...........cha mlevi huliwa na mgema!
     
  6. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    MJ nawaonea huruma wasikilizaji ambao wanaombwa kutoa dukuduku lao kwa sms kumbe wanaliwa kijanja na makampuni ya simu!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni biashara, na kwa nnavyojua mimi (nilivyozoea) hua inajulikana kabisa kwamba ukipiga simu hata isipopokelewa wanakata pesa , ukituma sms hata wasiposoma pesa inakatwa pia. Kwahiyo mtu anapoamua kupiga simu kwenye hivyo vipindi au kutuma text anatakiwa ajue kabisa kwamba hamna guarantee kua simu yake itaingia ama text yake itasoma, na pesa yake itakatwa hata kama alichotaka kisipotimia.
     
Loading...