Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utanitambuaje kwamba sijasoma? Matendo-Bonny Mwaitege

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwanajamii, Mar 15, 2012.

  1. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Bonny MWAITEGE kweli ni noma sasa naanza kutafakari kwa makini sana wimbo wake wa "UTANITAMBUJAE KWAMBA NIMEOKOKA"

    Hakika wimbo huu pia tunaweza kuutambua kwa jina "UTANITAMBUAJE KWAMBA SIJASOMA", ambapo majibu ya majina yote hayo ni tu nalo ni "MATENDO" jana kuna jamaa mmoja katuwekea CV mhehimiwa Mbunge wa Musoma Mjini, leo kuna thread ya "ELIMU YA LEMA utata mtupu" na kweli nimejaribu kutembelea tovuti ya bunge kujiridhisha nikaona ni kweli ni utata mtupu.
    Mtanisamehe naomba nimuunagnishe Mbunge wa Mbeya Mjini. Kwa kweli Matendo yao ni tafsiri tosha ya viwango vyao vya elimu. Kwa hiyo Mbwembwe zao zote ni kujaribu kutetea kuendelea kuwepo ndani ya vijana Wasomi wa CHADEMA.
     
  2. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mkuu, ni vyema pia ukitilia maanani mambo haya
    1. Taarifa za wasifu wa wabunge zilizopo bungeni si reliable kwa asilimia mia
    2. Kama kigezo cha uongozi, ni elimu (sijui ya juu) basi wenye matatizo si viongozi wetu bali sheria zetu zinazoruhusu hata wahitimu wa darasa la saba kuwa viongozi
    3. Sio watu wote waliosoma wameelimika, hivyo kiongozi mzuri hapaswi kupimwa kwa wingi wa vyeti vyake
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    matendo pia yanakuweka kwenye hilo kundi, utata upi huo usioandikika?
     
  4. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Wasiosoma wapo chadema tu? Utafiti wako mbona hauzingatii wabunge wote wa tz?
    Serikali yetu imejaa wasomi! Wamefanya nini? Si ujinga tu! Huku ndiko kuishiwa hoja na kuanza kutilia mashaka maamuzi ya wa-arusha 40000 waliosema "ndiyo" kwa lema. Au wana-mbeya 40000 waliosema "yes" kwa sugu, chunga sana usiwapuuze waliompa kura za kutosha vincent awe mbunge wao.
    Unadhani watanzania hawa hawajui kuwa elimu ni muhimu? Mkapa ana degree kadhaa, kakusaidia nini wewe kama mtanzania zaidi ya kujimilikisha mali za walalahoi wa tanzania na kuwauzia wazungu nchi yetu? Tafakari!!! Acha ushambenga!!!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,134
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Wasomi ndio waliotufikisha hapa,ebu niambie nyuzi ya uchumi ya jeikei inatusaidia nini kama taifa?
     
  6. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sugu na Lema ni masela wanaoungwa mkono na masela wenzao.
     
  7. RICH OIL SHEIKH

    RICH OIL SHEIKH JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Mapenzi ya CDM yanawatia upofu wengi sana.
     
Loading...