Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utanidai mia...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sarikoki, Oct 31, 2012.

  1. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kudadadeki...huu ni wizi wa mchana...enyi wenye maduka na migahawa ya chakula komeni kabisa na hii mbinu mpya ya uwizi wa mchana... eti unaenda dukani tena kubwa tu...anakurudishia chenji alafu anakuambia utanidai mia au miambili saa nyingine... nilizoea kwenye mabaa lakini naona inasambaa sasa hata kwenye maduka mengine.
    Naichukia sana hii tabia na huwa wanakuambia kwa sauti kukiwa na watu ili usichomoe..... maana wanajua kabisa utaona noma kukomalia jiti hehehehe,...... ebu piga maesabu akifanya hivyo kwa watu 30 ka siku ni ngapi anaingiza.
     
  2. T

    Tetra JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 1,522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Umenena Kweli,,haka ka tabia kanazidi kuota mizizi..
    Dawa ni kutowaonea aibu
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Mi nadai kwa sauti, tena naesma mimi sikai maeneo haya embu nipe fasta!!!!!!!!!! Shoprite walianza hio tabia watu wakaandika barua chezeya wabogo!!!!!!!!!!!! Siku hizi wanawafania wazungu tu. Mi kwa mangi ikishindikana namwambia NIPE BUBLISH wakale madogo baaaaas!
     
  4. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    mi naona tatizo liko kwako na siyo kwa muuzaji, we c ukatae kuacha hiyo mia au 200, maana kama ingekuwa ni kwako ndo imepungua asingekuelewa so why wewe umuelewe?
    siku moja nilikuwa baa, nikaagiza mitungi yng, katika kulipa ikawa 5200, nikampa huyo demu 5000 akakomaa na 200, nikasema isiwe taabu nikampa 500, akazingua kuwa hana 300 nikamkomalia vilevile mpaka akaanza kutukana nikaona ooh isiwe taabu, nikamtafuta meneja wa baa nikamuelezea ishu ilivyo yule demu alimindiwa mbaya na muda c mrefu alifukuzwa maana nasikia ndo zilikuwa zake kuabuse wateja, na unajua tena baa ukipoteza mteja kama mimi ujue umepoteza kundi, maana pekeyangu nikitulia wk end napiga kreti so nikiwa na mlupo ndo ucpime

    kwa hiyo ndugu usichukie wala nini tip hailazimishwi hutolewa kwa hiari, dai chako hata kama ni 50, ni ya kwako na hakuna aliyekusaidia kutafuta. na pia nikupe principle mpja ya fedha, ukitaka kuwa na hela jaribu ku-manage small costs; moja wapo ikiwa hiyo ya keep change
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    kip chench @ work!
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mie huwa nawaambia ntarudia change yote so kaa nayo then ikikamilika ntakuja chukua!
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kero hili pia kwa sura nyingine hata hawa wanaojiita Vodacom wanalichangia!
    Mf. Wameondoa vocha ya 500, wakaleta 450 ! Mantiki yake nini? Ambapo kati ya miamala 10 ya manunuzi ya vocha ya 450 ukitoa 500 kwa muuzaji takribani mara 8 hivi utaambiwa 50 sina au uifate badae!
    Unaishi Temeke na vocha umenunua Kino, utaifata 50? Aidha muuza vocha faida yake ktk vocha hiyo ni 50 hiyohiyo.
    So far wamemtengenea muuzaji apate mia by force!
    Then kwenye kauli mbiu yao wanakwambia "KAZI KWAKO" ni kweli kazi kwetu.
     
  8. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hapana Charm hii imezidi mtu anamiliki duka limejaa kila kit atake kip chench.. ni wizi tu hamna lolote.
     
  9. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umeonaeeee.... utapeli mkubwa sana huu.
     
  10. s

    sarikoki JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 1,196
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0


    Hehehehe ..Lara bana..anywei hapo kwenye rangi umenifundisha kitu..ntaomba hata wembe au sindano hata kama sina shida nao.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kweli hii tabia imezidi sana aiseee kha!! Eti sina mia sina mia mbili zimekuwa nyingi mno..................
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,381
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha
     
  13. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Ha haaa huu usanii upo sana dawa ni kuwa mkali,na pia ukitaka kuwakomesha tembea na chenchi za kutosha akisema bei unatoa kuanzia shs. mia mbili,mia,hamsini hata kumi ikibidi.
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    binti yangu hiyo tumezoea sisi tu...
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    To be safe unanunua kupitia MPESA...
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wizi umeanzia kwa rais wa nchi! sasa mpaka wa migahawa wamerithi, kazi ipo!
     
  17. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    nilipo ona mia nimestuka sana.
    Mimi kinacho niudhi ni hawa voda. wana wizi wa kimacho macho. vocha unakuta ina 450/- lakini wanakuuzia mia tano. inakuaje nitoe 500/- isiyo ya kifisadi halafu nikiingiza kwenye simu ingie 450?. ni hayo tu. mia
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hahaha halafu wao wanaiba chenji zile kubwa kubwa...
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,152
    Likes Received: 14,488
    Trophy Points: 280

    Duh haya mambo nilifikiri ni mimi tu ninae kutana nayo kumbe kila mtu?
     
Loading...