Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utani Wa Wapemba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by X-PASTER, Jun 1, 2010.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jun 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuna wakati mmoja alisafiri Mjapani, Mtanzania bara na Mzanzibari kwenye boti ndogo, mara boti yao ikaanza kuingia maji na kuzama, ilibidi watafute njia ya kujiokoa, kama[FONT=Bookman
 Old

 Style] kawaida mjapani alianza kwa kutupa vitu vyake binafsi [/FONT]kama CD player, hi-fi, radio,PC nk... ili kupunguza uzito, Mtanzania bara na Mzanzibari walimwangalia kwa mshangao sana na ku toamini.

    Mjapani akawaambia 'Msijali…bado tunavyo vyingi
    sana nchini kwetu hivi vitu…'.

    Boti ilikuwa bado inaendelea kuzidi kuzama. Mtanzania bara bila ya kusita na yeye akaanza kutupa vitu vyake
    kama vile vinyago, vitenge nk... Akawaambia wenzake 'Msijali… bado vipo vyingi sana nyumbani'.

    Boti bado ilikuwa inazama. Mjapani na Mtanzania bara wakawa wanamwangalia Mzanzibari atafanya nini?! Mzanzibari akaziangalia mbata na karafuu zake na bila ya kusita na ya wasiwasi wowote alimsukuma Mtanzania bara baharini.


    Maskini [FONT=Bookman Old Sty
le] Mtanzania bara
    alikuwa hajui kukoga akazama. Mjapani alishtuka
    [/FONT]sana. Mzanzibari akamwambia ' Usijali …wako wengi sana hawa kwetu Zanzibar,Mpaka Pemba siku hizi wanaonekana.

     
  2. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unasambaza chuki dhidi ya wabara...hauna jipya.
     
  3. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #3
    Jun 2, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Weka wewe basi mwenye jipya!
     
  4. Njaa

    Njaa JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2010
    Joined: Dec 6, 2009
    Messages: 893
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Nice Joke man! Naenda kulala baada ya kucheka kidogo
     
  5. d

    damn JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Joke yako ni chuki tupu. check hiyo read, baharini unakoga au unaogelea?
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kaka wewe si ni mtu wa dini ya haki?
    Kuwa na hekima, jenga daraja...
    Acha ubaguzi
     
  7. masharubu

    masharubu Senior Member

    #7
    Jun 2, 2010
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pamoja na utani na nini?hivi waliowengi upande mwengine nadhani ni wapemba hasa tanga, dsm, moro, shinyanga, ila hawapo moshi kwa wachaga tuu.

    Ila pia cdhani kama wapemba wana utani na kabila jengine?wadau kama mnalijua mtutonye
     
  8. Mwazani

    Mwazani Member

    #8
    Jun 2, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu ni utani tu. Acha ku'complicate.
     
  9. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :angry:
     
  10. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Wazenji kwa chenga tu huwa wanatupiga sana ila mwisho wa siku, sisi ndiyo tunafunga goli.

    Bila sisi hamuwezi kuishi. Sasa hao Wapemba waliojaa pale Dar mbona sisi hatusemi?

    Kweli Nyani haoni makalio yake.
     
  11. senator

    senator JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Naona Utani watu wanataka kuufanya kuwa ukweli !!!:frown:
     
  12. senator

    senator JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Dokta si kasema wampatie mshahara wake wa ubunge kwa miaka mitano atakayokosa ubunge s kama akiamua kugombea nafasi ya urais ameshaona mbali kuwa atadondokea pua..sijui kama hii petition bado ipo!!
     
  13. F

    Fernandes Rodri JF-Expert Member

    #13
    Jun 2, 2010
    Joined: Apr 11, 2009
    Messages: 365
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Utani huo si mzuri, utani wa kujikweza kuwa wewe ni bora kuliko mwenzio hauna maana kabisa katika karne hii tulionayo, tutoe utani watu wote wafurahi, nakushauri jifunishe kujenga daraja badala ya ukuta
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Jun 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Can't you ppl take a joke! aaaaaaaaargh!
     
  15. m

    mkerewe New Member

    #15
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kueneza chuki, kuna mamia ya wapemba wanaishi bara mbona wabara hawalalamiki au kama vipi wazuiwe wasije bara waijenge pemba.
     
  16. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #16
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kuna aliye lalamika..!? Nadhani upo kwenye wrong thread....!
     
  17. LeopoldByongje

    LeopoldByongje JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 28, 2008
    Messages: 373
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    What kind of a Joke is this? I do not buy it. I do not find a joke in it except asinine statements.
     
  18. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #18
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    ndio maana ikawa kwenye ukumbi wa Joke na utani!
     
  19. M

    MUSINGA JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    watu wako tofauti sana mbona ni utani wa kawaida sana nimecheka mpaka stress zimeisha ahsante sana kaka
     
  20. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #20
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Tatizo watu wanakuwa na chuki zisizo na msingi ndugu yangu...! Wanataka yale tu wanayo yapenda wao.
     
Loading...