Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utani wa wajaluo v/s wahaya

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Ziltan, Jan 20, 2012.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Leo tuna msiba ktk familia ya kijaluo hapa mtaani kwetu,
    sasa wakati mwili wa marehemu unafikishwa nyumbani toka mochwali,
    hawa wahaya wamekuwa wakishangilia style ya kufurahia goli huku wenzao wakiangua vilio,
    alipoulizwa mmoja wao akadai kuwa marehem kaenda kusomea uchungaji so wako sahihi kushangilia
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Buffering............!
     
  3. Lucas

    Lucas JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 2,435
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    please wait.... network responding!!
     
  4. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo tukusaidiaje?
     
  5. b

    bigambo Senior Member

    #5
    Jan 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    taarifa au ........................................
     
  6. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #6
    Jan 22, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    The page u are requesting is temporally un available make sure URL is........!
    Battery Empty
    ________________
     
  7. Z

    Zedikaya Senior Member

    #7
    Jan 22, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vizazi vya mtandaoni hivi bado havijakuelewa,
    huo ni utani wa kikabila kati hayo makabila mawili,
    na ndio huwa wanafanya hivyo na ni kawaida kwao,
    so naona kama unashangaa hivi ni kawaida hiyo,
     
  8. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #8
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Oparation failed....!
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Battery low
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 266
    Trophy Points: 180
    wanabahati sipo karibu, ningewachapa bakora.
     
  11. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #11
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    tatizo jaluo wanapenda kupiga mziki siku ya msiba kwa hiyo wahaya ni burdani kwao
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee!!!
     
  13. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kutania wanaume ni hulka. Wakati Iddi Amini alipoanza kuwaoa kule Kyaka, Nyerere alijua wanaume wa nchi hii wako Mara, ndio maana alibonyeza button, tukamtoa kwa mwendo wa mbio za kujificha
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Sawa lakini alishindwa akaamua kumchukua jaluo mmoja kwa sababu ya ngozi ya jaluo kwa sababu baba yake Idd Amin alipenda sana jaluo ndo maana akaoa jaluo. Jaluo oyee
     
  15. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,062
    Trophy Points: 280
    mabata wadogodogo wanalia kwaa! kwaaaa! Wanalia kwab kwaaa..vichwa katika maji na mikia juu juuu.huu wimbo tuliimba jkt, hii thread ya jkt iko wapi wakuu??
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Executing.....
     
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Jan 22, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Re-loading....
     
  18. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    downloading failed....
     
  19. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Problem detected......
     
  20. M

    Mazindu Msambule JF-Expert Member

    #20
    Jun 28, 2013
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 3,296
    Likes Received: 532
    Trophy Points: 280
    Watoto wa mjini wote hili halijui, ndivyo ambavyo hutokea, Wasuma/Wanyamwezi watani wao ni Wahehe/Wabena na Wangoni, hali ndio hua hivyo, siku 1 nilihudhuria sherehe ya harusi Shinyanga, Mhehe alikua anaoa (alikua anaoa mama wa Kichaga) Wasukuma wakamfungia zawadi 1 nzuri tu kwenye box na kuacha tundu kwa juu, alipofungua akakutana na Mbwa mtoto, haya mambo yapo sana huko mikoani. Kiasi fulani hua inatia raha, siku nyingine, Mkulya 1 alikua mwanajeshi and then akafa, maiti ilikua ikisafirishwa toka Dar Airport to Mwanza and then Tarime, Wahaya wakazuia mwili wa marehem kwa madia kwamba, nyumbani kwa ndugu yao ni mbali sana, hawajaona kama ameisha kunywa chai (yaani maiti haijanywa chai) mambo yalikwenda hivyo kwa muda hadi walipokuja wazee wa kikulya (walijua watani wana maana gani) wakajichangisha mihela pale and then zikawa zimepatikana Tsh 300,000/- nao Wahaya wakatoa pesa zao walizokuja nazo, zilikua kama Tsh 600,000/-
     
Loading...