Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utani wa wahindi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by sultanwjps, Jul 8, 2010.

  1. s

    sultanwjps Member

    #1
    Jul 8, 2010
    Joined: Jun 27, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahindi walikua wakimtania Mhindi singa singa wakasema kua Masinga singa wote hua wendawazimu
    ifikapo saa 6 kamili za Mchanana wakasisitiza kua hii sio utani bali ni kweli. singa singa mmoja akahamaki sana. ela siku iliyofuata akaenda kwa yule aliyesema hivyo kiasi saa 5 na dakika 50 ili kumhakikishia
    kua maneno yake sio ya kweli . na bahati nzuri kitambo hicho hicho kila siku hua inapita gari ya muuza maziwa
    na hua ananunua gilasi moja ya maziwa , hivyo alikuja na gilasi yake tayari ili ikipita gari ya maziwa atanunua.
    bahati gari ya maziwa ilikuja saa 5 na dakika 58 hivyo alikimbia kwanza kununua maziwa upesi upesi
    na baada ya kununua ilikua saa 6 kamili kwani alikua amevaa saa na kila mara anaangalia.
    sasa huyu singa singa akaja mbio kwa yule aliyesema kua masinga singa hua wendwazimu ifikapo saa 6 za mchana ili kumhakikishia kua yeye hana wazimu. na alikua ameshika gilasi yake ya maziwa mkona wa kushoto
    nae yule mhindi akamuuliza yule singa singa "Singa singa ni saa ngapi sasa " nae singa singa bila kusita
    akatizama saa yake , lakini sasa alisahau kua ameshika gilasi yake ya maziwa mkono wakushoto na kwa wakati
    huo alimwaga yale maziwa wakati akigeuza mkono kuangalia saa, nae yule Mhindi akamcheka sana yule singa singa na kumuambia 'jee sasa umekubali maneno yangu ?
     
  2. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #2
    Jul 8, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Raha ya watani ni kwamba wanataniana lakini hawadhuriani.
     
  3. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aluu!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    haki ya Mungu, hii kali iseee!
     
Loading...