Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utani wa traffic

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mwl, Jun 14, 2011.

  1. m

    mwl JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Jamaa mmoja alikwenda ofisi za traffic kurenew leseni yake, traffic akamwambia kuwa leseni yake imekwisha kwa sababu ya kuzunguka na gari sana.
     
Loading...